ผู้เขียน หัวข้อ: !! Happy New Year 2552 อีกองค์ครับ !!  (อ่าน 5336 ครั้ง)

ออฟไลน์ โอ๋ชัยนาท

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 2
  • สพฺเพสตฺตา อเวรา อพฺพยาปฌฺฌา อนีฆา สุขีอตฺตานัง ปริหรันตุ
Re: !! Happy New Year 2552 อีกองค์ครับ !!
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2008, 09:37:23 am »
สวยมากครับพี่โอ๋ ตัดสินใจได้ดีครับได้ของดี ;D

รอไม่ไหวแล้วครับเสี่ยต้อม ยิ่งรอยิ่งขึ้นครับ แหะๆ  ;D

สวย ;D ;D ;D

ขอบคุณครับ  ;D
"พระสมเด็จแหวกม่าน มีไว้บูชาติดกายจะสุขสมหวังผ่านทุกอุปสรรคอุดมด้วยโภคทรัพย์มหาสมบัติ เมตตามหานิยม แคล้วคลาดจากศาสตราวุธและสิ่งชั่วร้ายทั้งปวง เปลี่ยนศัตรูเป็นมิตร มีอำนาจบารมีสะท้อนกลับใครพูดทำคิดไม่ดีกับเราจะได้กลับไปสนองตนเองทันที ช่วยตัดเวรชะลอกรรมจงกระทำแต่ความดีท่านแลครอบครัวจะมีความสุขตลอดกาล

ออฟไลน์ jacky

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • สิวลี จะมหาเถโร
Re: !! Happy New Year 2552 อีกองค์ครับ !!
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2008, 11:04:40 am »
ดีจริงๆ  ;D  ;D  ;D

• สมาชิก
  • Thank You
  • สพฺเพสตฺตา อเวรา อพฺพยาปฌฺฌา อนีฆา สุขีอตฺตานัง ปริหรันตุ
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2008, 12:41:05 pm »
ดีจริงๆ  ;D  ;D  ;D

ขอบคุณครับ  ;D
"พระสมเด็จแหวกม่าน มีไว้บูชาติดกายจะสุขสมหวังผ่านทุกอุปสรรคอุดมด้วยโภคทรัพย์มหาสมบัติ เมตตามหานิยม แคล้วคลาดจากศาสตราวุธและสิ่งชั่วร้ายทั้งปวง เปลี่ยนศัตรูเป็นมิตร มีอำนาจบารมีสะท้อนกลับใครพูดทำคิดไม่ดีกับเราจะได้กลับไปสนองตนเองทันที ช่วยตัดเวรชะลอกรรมจงกระทำแต่ความดีท่านแลครอบครัวจะมีความสุขตลอดกาล

ออฟไลน์ EakLookNam

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • ..พูดดี,ทำดี,คิดดี,แล้วทุกอย่างจะดีตามมา..
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2008, 06:24:17 pm »
 ;D เข้ามาแสดงความยินดีกับ คุณโอ๋ ด้วยครับ..วันนี้ผมไม่รู้เป็นยังไง..ตาร้อนๆๆ..ชอบกลอยู่..ล้อเล่นนะคร...าบ..ฮิ..ฮิ.. ;D ;D ;D
                                                            :o :o :o :o :o :o :o
                                                                :o :o :o :o :o
                                                                   :o :o :o
                                                                     :o :o
                                                                       :o

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2008, 06:35:18 pm »
;D เข้ามาแสดงความยินดีกับ คุณโอ๋ ด้วยครับ..วันนี้ผมไม่รู้เป็นยังไง..ตาร้อนๆๆ..ชอบกลอยู่..ล้อเล่นนะคร...าบ..ฮิ..ฮิ.. ;D ;D ;D
                                                            :o :o :o :o :o :o :o
                                                                :o :o :o :o :o
                                                                   :o :o :o
                                                                     :o :o
                                                                       :o

แหะ ๆ ขอบคุณครับ  ;D

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2008, 06:35:18 pm »

Facebook Comments