ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนเชิญพี่ผู้รู้ทุกๆท่านครับ  (อ่าน 1408 ครั้ง)

ออฟไลน์ glowluxmint

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
เรียนเชิญพี่ผู้รู้ทุกๆท่านครับ
« เมื่อ: มกราคม 01, 2009, 03:25:40 pm »
สวัสดีพี่ๆครับ คือผม อยากรู้ วิธีการดู รูปถ่าย ของหลวงปู่ครับ

1.รูปถ่าย ยุคแรก หลัง สิงห์ ที่มี คลี่ผ้า อ่ะไรประมาณนี้ครับ (พอรู้มาว่ามีแบบ มหาอุตถ์ กับ มหานิยม)

2.รูปถ่าย ปี 21 ครับ

3.เหรียญหลังยันต์ เเละเหรียญหลังหนุมานครับ

4.รุ่นเเล้วแต่พี่จะบอกครับ

เพื่อการศึกษา ของคนรุ่นหลัง ขอพี่ๆช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ

ศิษย์ รุ่น เหลน หลวงปู่กวย

--นะตันโต นะโมตันติ ตันติตันโต นะโมตันตัน--

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

เรียนเชิญพี่ผู้รู้ทุกๆท่านครับ
« เมื่อ: มกราคม 01, 2009, 03:25:40 pm »

Facebook Comments