ผู้เขียน หัวข้อ: จากพระลูกทุ่ง...สู่พระเครื่องยอดนิยม เป็นที่ยอมรับกันเป็นมาตรฐานสากลไปแล้ว  (อ่าน 30297 ครั้ง)

ออฟไลน์ JAI

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
สนับสนุนอีกเสียงคับ สำหรับเวปคุณภาพคับแก้ว ความรู้มากมาย หาได้จากที่นี้ครับ

ออฟไลน์ บอล อุทัย

• 086-306-0344
  • ผู้ใหญ่บ้าน
  • สมาชิก
  • *
  • Thank You
  • -Given: 75
  • -Receive: 26
  • พลังน้ำใจ 26
    • ร้านพระเครื่อง "บอล อุทัย"
ขอบคุณพี่ ๆ ทุก ๆ ท่านที่เข้ามาเยี่ยมชมครับ

เว็บไวต์นี้เปิดขึ้นมาเพื่อยเผยแพร่เกรียติคุณของหลวงพ่อ ดังนั้นสิ่งใดที่รู้ก็จะเปิดหมดทุกอย่างไม่มีกั๊กครับ

ไม่ได้เปิดเฉพาะของหลวงพ่อสายเดียว สายอุทัยธานี สายชัยนาท รวามถึงหลวงพ่อเชื้อวัดบำเพ็ญบุญ ก็เปิดหมดทุกอย่างเช่นกันครับ

ออฟไลน์ ตั้ม เดิมบาง

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
พีคับผมจะโพสรูปบ้างต้องทำงัยคับตอนนี้เป็นสมาชิกเว็บแล้วคับ

ออฟไลน์ pakasit

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 4
  • พลังน้ำใจ 4
 :D :D :Dสวัสดีปีใหม่ของไทยครับหมวดบอลเสียดายไม่เจอกัน12เมษาไปกราบหลวงพ่อมาครับอิ่มบุญและเปลื้มใจมากเจอพี่พี่กันคน :-* :-* :-*

ออฟไลน์ SODA 405

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 47
  • -Receive: 7
  • พลังน้ำใจ 7
  • ....เก็บ,สะสม,อนุรักษ์.

....เข้ามาเยี่ยมชมหาความรู้ของหลวงพ่อกวย ขอบคุณทุกๆท่านครับที่ลงความรู้อย่างเต็มที่   ;D

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments