ผู้เขียน หัวข้อ: พระคุณหลวงพ่อกวย จรดฟ้า จรดดิน  (อ่าน 14692 ครั้ง)

ออฟไลน์ neng

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
Re: พระคุณหลวงพ่อกวย จรดฟ้า จรดดิน
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2011, 07:42:23 pm »
กราบหลวงปู่กวยครับ

ออฟไลน์ BODY

• สมาชิก
  • Thank You
Re: พระคุณหลวงพ่อกวย จรดฟ้า จรดดิน
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2011, 09:06:35 pm »
ผมก็เหมือนกัน เเต่ก่อนชีวิตก็พื้นๆ เเต่เดี๋ยวนี้พลิกจากหน้ามือเป็นหลังมือ ดีขึ้นเรื่อยๆครับ

ออฟไลน์ pramate

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2012, 02:44:53 pm »
ตั้งแต่ผมคล้องวัถถุมงคลมาหลายสำนักผมก็ยังเหมือนเดิม และแล้วผมก็ลองหันมาคล้องวัตถุมงคลที่ทันหลวงปู่ปลุกเศก
งานเข้าครับ เงินทองไม่ขาดมือเลยครับแปลกมากๆครับเรื่องจริงครับและอยากจะบอกว่าหลวงปู่กวย วัดโฆสิตตาราม
ของจริงครับถ้ามีโอกาสปีหน้าฟ้าใหม่ผมจะบินกลับไปเมืองไทยไปกราบหลวงปู่ที่วัดแน่ๆครับ ลืมบอกไปครับว่าผมอยู่ต่างประเทศครับ
ประเทศฮ่องกงครับลองดูเอาเองครับขนาดผมอยู่ถึงต่างประเทศหลวงปู่ท่านยังมาโปรดผมและครอบครัวผมถึงเมืองนอกเมืองนาเลยครับ
ทุกวันนี้ชีวิตผมดีขึ้นมากมายครับดีกว่าแต่ก่อนหลายเท่าเลยครับ รักหลวงปู่ที่สุดเลยครับ :'(

ขออนุญาติถามพี่ลิงแดง ครับ มิทราบว่าห้อยรุ่นไหนอยู่ครับ พี่

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ fank

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 1
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2012, 11:35:25 am »
นี้แหละครับที่ทำให้ผมหันมาบูชา และนับถือหลวงพ่อกวยอย่างมาก ทั้งที่ประสบเองและฟังจากศิษย์หลายๆท่านได้เล่าสู่กันฟังถึงบารมีของท่าน
ท่านช่วยให้ผ่านพ้นไปได้ด้วยดีในหลายๆปัญหา หลายๆความทุกข์ อ่านประสบการณ์ของ จขกท. แล้วยังน้ำตาคลอ
ร้านนเรศ เพชรบุรี ยินดีต้อนรับครับ   https://www.web-pra.com/Shop/NaredPhetpuri

ออฟไลน์ jom

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2012, 12:16:42 am »
 :) คนที่ให้พระพี่ฟรีๆไม่มีหวังอะไร ช่างประเสริฐจริงๆครับ อ่านแล้วทราบซึ้งมากครับ ขอให้พี่ดีขึ้นๆตลอดไปครับ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2012, 12:16:42 am »

Facebook Comments