ผู้เขียน หัวข้อ: สารคดีหลวงพ่อกวย...ที่ทุกๆท่านรอคอย เสร็จแล้วครับ!  (อ่าน 15725 ครั้ง)

ออฟไลน์ paul tang

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
เมื่อวันงานหลวงปู่ไปทำบุญแผ่นcdกับทางวัดแล้วครับ ฟังแล้วให้เสียงกินใจดีมากครับ
อยากทราบว่าจะออกแผ่นต่อไปหรือเปล่าครับ เพราะอัตถชีวประวัติของหลวงปู่ยังมีอีกมากนะครับ

ออฟไลน์ kit007

• สมาชิก
  • Thank You
สุดยอดเลย 8)ทำจนเสร็จขอขอบคุณ

ออฟไลน์ นิมิตรดี

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
ขออนุโมทนา สาธุด้วยครับ จะรีปไปเอาที่วัดก่อนจะหมดครับ ;D

ออฟไลน์ wewat2519

• สมาชิก
  • Thank You
  • คนหลายอาจารย์-สำนัก
 ;D ;D ;Dบอกได้คำเดียว"ว่าสุดยอด"งานดี-มีคุณภาพ จริงๆ...ครับท่าน(เสียดายไปนิดนึง"ที่ชุดนี้เปิดกับเครื่่องเล่นในรถยนต์ไม่ได้") ต้องฟังกับ"PC"ถึงจะได้ ก็เลยลงใน"PC"แล้วย้ายไปลงใน"MP.4"ได้ฟังสบายเลยครับ ส่วนพักพวกก็บ่น"เสียดาย เสียดาย"เพราะ ตอนนี้ยังฟังไม่จบแผ่นเลย...ครับ ;D ;D ;D

ออฟไลน์ duiy333

• สมาชิก
  • Thank You
Re: สารคดีหลวงพ่อกวย...ที่ทุกๆท่านรอคอย เสร็จแล้วครับ!
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2011, 06:37:13 pm »
 :'( :'(  ล่าสุด ผมเพิ่งไปที่วัดมา เมื่อต้นเดือน มิ.ย. นี้เอง หมดแล้วครับ เสียดายมาก  วานคุณกรช่วยจัดทำเพิ่มหน่อยได้ไหมครับ  ขอบคุณล่วงหน้าครับ  :'( :'(

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Re: สารคดีหลวงพ่อกวย...ที่ทุกๆท่านรอคอย เสร็จแล้วครับ!
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2011, 06:37:13 pm »

Facebook Comments