ผู้เขียน หัวข้อ: หลวงพ่อฉาบ มงฺคโล วัดศรีสาคร สิงห์บุรี  (อ่าน 50158 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bumrong

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • ด้วยแรงศรัทธา...หลวงพ่อจรัญ
Re: หลวงพ่อฉาบ มงฺคโล วัดศรีสาคร สิงห์บุรี
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2011, 10:31:30 am »
ขอบคุณครับพี่ suphachai ที่ร่วมแจมครับ
รูปหล่อเนื้อเงินและเนื้อทองเหลือกะไหล่ทอง ธ.ก.ส ปี 2539 ครับ

• สมาชิก
  • Thank You
Re: หลวงพ่อฉาบ มงฺคโล วัดศรีสาคร สิงห์บุรี
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2011, 10:33:41 am »
พร้อมกล่อเดิมครับ
ได้มาอีกองค์เนื้อเงิน ธ.ก.ส ครับ

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2011, 10:36:34 am »
ได้มีอีก 1 คู่ครับรุ่น 3 เหรียญหันข้างและหน้าตรง 2531 สวยผิวเดิมๆๆครับ ประสบการณ์เพียง ศิษย์หลวงพ่อฉาบทราบกันดีครับ

ออฟไลน์ sarayut

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 02:19:40 am »
พอจะแบ่งให้บูชาบ้างได้เปล่าครับผมเคยไปกราบท่าน  ผมศัททราท่าน แต่วัตถุมงคลของท่านบางรุ่นก้อหมดไปแล้ว  ผมอยากได้บ้างครับ

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 05:51:01 am »
พอจะแบ่งให้บูชาบ้างได้เปล่าครับผมเคยไปกราบท่าน  ผมศัททราท่าน แต่วัตถุมงคลของท่านบางรุ่นก้อหมดไปแล้ว  ผมอยากได้บ้างครับ
อธิฐานขอหลวงพ่อเดียวมาเอง ผมเองด้วยแรงศรัทธาก็สะสมได้ที่เท่าเห็นครับ วัตถุมงคลของหลวงพ่อดีทุกรุ่นครับ  :D

ล่าสุด ลูกอมรุ่นแรก ** มงคลสิทธิโชค หลวงพ่อฉาบ ** สุดยอดมวลสารครับ
มีโค๊ตทองคำ, โค๊ตเงิน และโค๊ตทองแดง ครับ สร้างไม่เยอะครับ ใช้เวลาไม่มีวันที่จำหน่าย หมดอย่างรวดเร็วครับ ผมเกือบไม่ได้ครับ ที่ผู้มีพระคุณที่อยู่ปากบางแบ่งมาให้ครับ ขอบคุณมากๆๆครับ  :D :D

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 05:51:01 am »

Facebook Comments