ผู้เขียน หัวข้อ: แหวกม่านแค่บางส่วนให้ชมเป็นบุญตา  (อ่าน 42040 ครั้ง)

ออฟไลน์ MANACHAI

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
Re: แหวกม่านแค่บางส่วนให้ชมเป็นบุญตา
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 11:33:42 am »
สวัสดีครับพี่ๆๆน้องผมขอฝากเนื้อฝากตัวนะคับอาจจะเป็น้องใหม่ในวงการหลวงพ่อกวยแต่ผมก็เคารพนับถือหลวงพ่อมากมีไรขอคำแนะนำด้วยนะคับ
ส่วนพระของพี่เขาเขาก็ว่าแท้ในสายตาพี่เขาแต่ในวงการก็อาจดูไม่ใช่อันนี่ก็เป็นความเชื่อแต่ถ้าแก๋หรือแท้ถ้าเราบูชาที่ใจผมว่าหลวงพ่อคงรับรู้ถึงความทรัธธาของท่านอะคับคุ้มครองได้หมด
กราบหวัดดีพี่ต้อม+และพี่ขันทองด้วยนะคับและพี่คนอื่นๆๆทีผมยังไม่รู้จักถ้ามีไรหรืองานไรบอกันมั่งนะตับผมก็อีกคนหนึ่งทีเคารพหลวงพ่อเช่นกันครับ

ออฟไลน์ chanvit.pattaya88

• สูงตำ่อยู่ที่ทำตัว ดีชั่วอยู๋ที่ตัวทำ
  • *
  • Thank You
  • สูงตำ่อยู่ที่ทำตัว ดีชั่วอยู๋ที่ตัวทำ
Re: แหวกม่านแค่บางส่วนให้ชมเป็นบุญตา
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 09:09:33 pm »
ยอดมากครับพี่ขันทอง ถามจริงตอบตรง ชอบครับคนจริง
เข้าไปดูในลิ้งค์ร้านขายพระพี่...โอ้ว...นิทานทั้งร้าน...เฮ้อ...เล่นพระด้วยหูก็แบบนี้ล่ะครับ ยัง งงๆว่าซื้อขายกันไปได้อย่างไร คนซื้อต้องมีคุณสมบัติ 4 ข้อครับ 1.มีตังค์ 2.ต้องโง่3.ต้องบ้า 4.ต้องเซ่อครับ เวนกำ ทำไปได้

ออฟไลน์ พิมพ์นิยม

• *
  • Thank You
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: เมษายน 26, 2011, 09:26:54 pm »
ไปได้จากที่ไหนมาครับ  :o จากคนๆ เดียวหรือเปล่าาา ของทั้งหมด

ออฟไลน์ amata

• You 'll never walk alone
  • สมาชิก
  • Thank You
  • การเปลี่ยนแปลง คือ นิรันดร์
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: เมษายน 27, 2011, 02:25:07 am »
เอาน่า...................อย่าฝืนเลยนะ เพื่อนมีอีกเยอะที่เป็นกำลังใจ :-* :-* :-* :-* :-*
หากสี่งที่ท่านกำลังจะทำมันถูก หลวงพ่อก็จะอยู่เคียงข้างท่าน แต่หากสิ่งที่ท่านทำมันผิด พรหลวงพ่อ ก็ไม่มีประโยชน์อันใด...

ออฟไลน์ โพธิ์งาม

• *
  • Thank You
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 07:27:44 pm »
เมื่อก่อนแถวสรรค์เขาใช้ถมที่แบบนี้

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 07:27:44 pm »

Facebook Comments