ผู้เขียน หัวข้อ: แหวกม่านแค่บางส่วนให้ชมเป็นบุญตา  (อ่าน 41972 ครั้ง)

ออฟไลน์ ขุนวิจารณ์

• กล้าท้าวิจารณ์ ทะยานชนแหลก ทุกสนาม
  • สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
Re: แหวกม่านแค่บางส่วนให้ชมเป็นบุญตา
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2012, 10:03:02 pm »
ชุดนี้ ใครดูแท้เลิกเล่นพระไปเหอะ เสียตังส์เปล่านะ  ;D ;D ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ FAMEETA

• สมาชิก
  • Thank You
  • พลังน้ำใจ 1
Re: แหวกม่านแค่บางส่วนให้ชมเป็นบุญตา
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2012, 06:03:06 am »

ผมขอเล่นแบบสากลๆที่เค้าเล่นหากันคร้าบ. :D :D :D

ออฟไลน์ suwata

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2012, 08:24:38 pm »
สวัสดีครับ..ทุกท่านผมเริ่มศึกษา น้องใหม่...อิอิ
ผมตื้อลุงคนนึงอยู่แหวกม่าน อกใหญ่เนื้อว่านสบู่เลือดแดงๆ ...มีเส้นเกศาและเม็ดพลอย
ลุงแกบอกเม็ดพระธาตุ ...ชักลังเลไม่รู้ว่ามีรึเปล่า  ...

แต่ไม่ใช่แบบที่เจ้าของกระทู้ลงแน่นอน ... ;D

ออฟไลน์ pantawan15

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 09:51:27 pm »
หวัดดีด้วยคนครับ..ผมพอดูเหรียญหลวงพ่อได้ แต่เนื้อดินนชินผงผมดูไม่เป็น
แต่ก้อพยายามหาอยู่ อย่างชุดที่ลงไว้ไม่ชัวร์ผมก้อโละไป....จะเก็บไว้ทำไม
ผมอยู่ชนบทพระที่เช่าหาไม่แพงแต่ก้อเก๊เยอะ  ส่วนตัวผม หลายเสียงว่าไม่ดี
ผมก้อไม่เป็นซ่ะด้วยจึงได้แค่อ่านและดูอย่างตั้งใจครับ แต่ก้อจริงนะครับพระเก๊
ขายง่าย ต้นทุนต่ำ พระแท้ขายยาก ต้นทุนสูง  พระเก๊จึงมีอยู่มากมาย
แต่ถ้าตรวจ DNA ได้ ก้อน่าจะรู้เรื่องกัน ไม่มีอะไรมากแค่ความคิดเห็น
คนดูพระผงไม่เป็นก้อเท่านั้น  (ถ้าอยากรู้ว่าเป็นลูกเราจริง)..ขอบคุณครับ :) :) :)

ออฟไลน์ anont

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: มกราคม 30, 2013, 05:17:08 pm »
เรียน  เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ
           เพื่อทราบโดยทั่วกัน ขอความกรุณาถ้าไม่ใช้ของแท้ ต่อไปกรุณาอย่างลงครับผม**************

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #64 เมื่อ: มกราคม 30, 2013, 05:17:08 pm »

Facebook Comments