ผู้เขียน หัวข้อ: บารมีหลวงพ่อครับ  (อ่าน 6014 ครั้ง)

ออฟไลน์ BODY

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
Re: บารมีหลวงพ่อครับ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2011, 10:53:18 pm »
 ;D ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ bojakn

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • ขอบารมีหลวงปู่คุ้มครองทุกท่านครับ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2011, 05:01:13 pm »
เหมือนผมเลยครับผมก็เพิ่งมาศึกษาประวัติหลวงพ่อปี 54 เหมือนกันครับ อ่านประวัติแล้วศรัทธาและผูกพันเหมือนเคยรู้จักหลวงพ่อมานานปลื้มปิติอย่างบอกไม่ถูก ศรัทธาหลวงพ่อกวยมากครับ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ขอบคุณมากครับ
ไม่ประมาท  มีสติ  มีหลวงพ่อกวยในใจ  อะไรที่ว่ายากลำบาก  คงพ้นฝ่าขวากหนามได้ ไม่ยากเย็น

• *
  • Thank You
  • ขอบารมีหลวงปู่คุ้มครองทุกท่านครับ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2011, 05:02:25 pm »
ยินดีด้วยครับ หลวงพ่อท่านไม่เคยทอดทิ้งลูกหลานจริงๆ คุณ โชคดีมากที่ฝันถึงท่าน
ถึงท่านตั้ง 3 ครั้ง ผมเองไม่เคยฝันถึงท่านแต่เคารพบูชาเหนือหัว อบอุ่นทุกครั้งที่นึกถึงหลวงพ่อ

ขอบคุณมากครับ

และยินดีที่ได้รู้จักครับ

หลวงพ่อท่านคุ้มครองคนที่รักและเคารพท่านเสมอครับ  ส่วนตัวผมเองเชื่อย่างนั้นครับ  ;)
ไม่ประมาท  มีสติ  มีหลวงพ่อกวยในใจ  อะไรที่ว่ายากลำบาก  คงพ้นฝ่าขวากหนามได้ ไม่ยากเย็น

• *
  • Thank You
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2011, 05:03:05 pm »

ออฟไลน์ sailom

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2011, 02:06:18 pm »
บารมีหลวงพ่อกวย ทำให้ผมได้เหรียญพระพุทธพระคันธาราฐ วัดเทพากร แบบวงกลม มาบูชา โดยที่ผมได้ไปช่วยผู้ใหญ่ขนของที่บ้านญาติครับ แถมได้เหรียญพระพุทธฉาย วัดท่าสมอ สรรคบุรี กับผ้ายันต์มาด้วย

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2011, 02:06:18 pm »

Facebook Comments