ผู้เขียน หัวข้อ: ...จาก"คนเมืองกาญฯ"....  (อ่าน 2890 ครั้ง)

ออฟไลน์ pramate

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
Re: ...จาก"คนเมืองกาญฯ"....
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2011, 08:11:38 pm »
เป็นกำลังใจให้ครับ พี่ ผมรอตอนต่อไปอยู่ครับ สิ่งดีๆ สมควรเปิดเผยครับ

ออฟไลน์ daychar

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2011, 08:47:18 am »
รออ่าน เรื่อง "หลวงพี่ฮิตเลอร์"  กับ "กำบังฆ้อนบิน" อยู่ ขออนุญาตล่วงหน้าเลยนะครับ ขอคัดลอกข้อความไปให้เพื่อนๆอ่านอีกกระทู้นึง
และขออนุญาตแก้ไขตัวสะกดบางคำด้วยคงไม่ว่ากันนะครับ  นานๆ จะได้อ่านประสบการณ์จากผู้ที่สัมผัสหลวงพ่อได้โดยตรงซึ่งมีน้อยคนนัก
อย่าเพิ่งท้อ อย่าเพิ่งถอย สู้ต่อไป ชีวิตคือการต่อสู้ ตราบใดที่ยังมีลมหายใจก็ต้องดิ้นรนกันไป ชีวิตของทุกคนย่อมมีขวากหนาม มีหนทาง
ที่ต้องเดิน เราเป็นศิษย์มีครูจะกลัวอะไรครับ

ออฟไลน์ karyud

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 6
  • พลังน้ำใจ 6
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2011, 08:13:37 pm »

เป็นกำลังใจ หายไว ๆ ครับ รออ่านอยู่เหมือนกัน (ผมไปจบมัธยมปลายที่ กาญจน์ฯ )

ออฟไลน์ anon

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 45
  • -Receive: 2
  • พลังน้ำใจ 2
  • หลวงพ่อกวย คือพระในดวงใจ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2011, 12:48:51 am »
...รออ่านต่อนะครับ รีบหายไวๆนะครับ  :D

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2011, 12:48:51 am »

Facebook Comments