ผู้เขียน หัวข้อ: @@@ ขอเรียนเชิญศิษย์ทุกท่านกราบสรีระและรูปหล่อหลวงปู่ครับ @@@  (อ่าน 9122 ครั้ง)

ออฟไลน์ EakLookNam

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • ..พูดดี,ทำดี,คิดดี,แล้วทุกอย่างจะดีตามมา..
 :D เข้ามากราบหลวงปู่เย็นครับ..ขอบคุณข้อมูลและรูปภาพครับพี่หนุ่ม  :D :D :D

ออฟไลน์ Therock

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
เข้ามากราบหลวงปู่ด้วยความเคารพสุดหัวใจครับ

ออฟไลน์ Dekchansen

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
นมัสการ หลวงพ่อเย็น
ถ้าวันไหนมีโอกาสจะเข้าไปกราบหลวงพ่อที่วัดสระเปรียญ
                             ด้วยความเคารพครับ

ออฟไลน์ artit

• *
  • Thank You
ตอนนี้ทราบว่าทางวัดจะสร้างโบสถ์ แต่ยังขาดปัจจัย พวกเรามาช่วยหลวงปู่กันดีไหมครับ ช่วยกันประชาสัมพันธ์กันมากๆ รวมถึงช่วยกันหาปัจจัยมาถวายท่านกันน่าจะดีนะครับ

ออฟไลน์ danai_khun

• *
  • Thank You
ไปกราบสรีระหลวงปู่มาเมื่อวาน 25/04/2012 วัดทรุดโทรมมากครับ ช่วยกันไปกราบท่าน และทำร่วมกันทำบุญด้วยครับ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments