ผู้เขียน หัวข้อ: หลวงพ่อเกาะ ใครมีวัตถุมงคลของท่านเเบ่งกันชมบ้างนะครับ  (อ่าน 539432 ครั้ง)

ออฟไลน์ A.Rak

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
สวัสดีท่านphalee ไม่ได้ไปงานกฐินเหมือนกันหรือครับ ผมก็ไม่ได้ไปต้องอยู่รักษาอาการปวดหลังตลอดเวลา ผมได้ฝากซองกฐินไปกับพี่สมยศ80ซองเก็บไม่ได้ซะ10ซองเนื่องจากบริษัทสั่งหยุดงานยาวเลย ที่เหลือตอนปีใหม่ค่อยนำไปถวายอีก ;D ;D ;D
ดีครับ..คุณ AO 142  คุณอยู่ตรงไหนของพระประแดงล่ะครับ..ผมอยู่แถวโรงเรียนราชประชาครับ..เป็นลูกศิษย์หลวงพ่อเกาะ..กับพี่ palee  อ่ะ คุ้นเคยกันดีครับ..เรื่อง..ของหลวงพ่อเกาะ..คุณต้องไปกราบด้วยตนเอง..คุณถึงจะรู้...ว่าบารมีของท่าน..สุดยอดจริงๆ....คุณคงไม่เชื่อหรอกว่า..คนพระประแดงย่านบ้านเราอ่ะ..ไม่รู้จักหลวงพ่อหรอก.เพราะต้องอยู่ที่วาสนาด้วยที่จะได้รู้จักและได้เข้าถึงพระเกจิอาจารย์ระดับแนวหน้าของเมืองสรรบุรีได้เข้าถึงองค์ท่านโดยที่ไม่มีใครขวางกั้นคุณได้..เพราะไม่มีลูกศิษย์คนใด.คอยกันครับ..เข้าถึงชมบารมีได้กับตัวเองครับ..ส่วนเรื่องที่คุณอยากรู้อยากทราบอะไรอีก..คุณต้องสัมผัสด้วยตนเอง..
วิธีไปหาท่านไม่ยากครับ..ง่ายนิดเดียว..จากพระประแดง...นั่ง 138 ลงหมอชิต..ซื้อตั๋วรถ (สรรคบุรี สาย 8 ..เท่านั้น..นะครับ) อย่าไปสายอื่นต้องระบุว่า..สาย 8  เท่านั้น..รับรองถึงวัดท่าสมอแน่ๆ  บอกคนขับว่าลงวัดท่าสมอ..ติดกับวัดนกครับ..
       555555555.....คุณพี่..Palee ...อนุญาต.งตัดหน้า.งอธิบาย..ศิษย์ใหม่..ไปก่อนนะครับ..อิอิ..อยากให้ไปร่วมชมบารมีหลวงพ่อด้วย..เด็กบ้านผมนะพี่ Palee  ครับ  คุณ AO 142  ไปตามที่ผมบอกอ่ะครับ..เชื่อได้ว่า..หากคุณรู้จักหลวงพ่อแล้ว..แสดงว่าคุณ..มี..วาสนา.. ครับ..
                              คนทำเหรียญ

ออฟไลน์ A.Rak

• สมาชิก
  • Thank You
ขอบคุณมากครับ  คุณ phalee  พอดีช่วงนี้แถวบ้านมีทีท่าว่าน้ำจะท่วมครับ   ผมอยู่แถบพระประแดงครับ
ดีครับ..คุณ AO 142  คุณอยู่ตรงไหนของพระประแดงล่ะครับ..ผมอยู่แถวโรงเรียนราชประชาครับ..เป็นลูกศิษย์หลวงพ่อเกาะ..กับพี่ palee  อ่ะ คุ้นเคยกันดีครับ..เบ้านเราน้ำยังไม่ท่วมนี่ครับ..เข้าเรื่อง..หลวงพ่อเกาะเลยนะครับ..คุณต้องไปกราบด้วยตนเอง..คุณถึงจะรู้...ว่าบารมีของท่าน..สุดยอดจริงๆ....คุณคงไม่เชื่อหรอกว่า..คนพระประแดงย่านบ้านเราอ่ะเหรอ..ไม่รู้จักหลวงพ่อหรอก.ผมไปเจอแต่ประเภทที่ว่า..แอบขโมยเอาพระบรรพบุรุษมาปล่อยมาขาย..และก็ต่างคนต่างเอาเก๊ๆมาวางแผง..และก็สุ่มดูกัน..วิจารณ์กัน..ของแบบนี้ต้องอยู่ที่วาสนาด้วยครับ..ที่จะได้รู้จักและได้เข้าถึงพระเกจิอาจารย์ระดับแนวหน้าของเมืองสรรบุรี..ได้เข้าถึงองค์ท่านตัวต่ิอองค์เลย..โดยที่ไม่มีใครขวางกั้นคุณได้..เพราะไม่มีลูกศิษย์คนใด.คอยกันครับ..เข้าถึงได้ชมบารมีได้กับตัวเองครับ..ส่วนเรื่องที่คุณอยากรู้อยากทราบอะไรอีก..คุณต้องสัมผัสด้วยตนเอง..(ผมพูดได้เต็มปากเลยครับว่า..วัตถุมงคลของท่านที่่รับจากมือท่าน..ทุกองค์..ของจริงครับ) ไปสัมผัสได้
วิธีไปหาท่านไม่ยากครับ..ง่ายนิดเดียว..จากพระประแดง...นั่ง 138 ลงหมอชิต..ซื้อตั๋วรถ (สรรคบุรี สาย 8 ..เท่านั้น..นะครับ) อย่าไปสายอื่นต้องระบุว่า..สาย 8  เท่านั้น..รับรองถึงวัดท่าสมอแน่ๆ  บอกคนขับว่าลงวัดท่าสมอ..ติดกับวัดนกครับ..
       555555555.....คุณพี่..Palee ...อนุญาต.งตัดหน้า.งอธิบาย..ศิษย์ใหม่..ไปก่อนนะครับ..อิอิ..อยากให้ไปร่วมชมบารมีหลวงพ่อด้วย..เด็กบ้านผมนะพี่ Palee  ครับ  คุณ AO 142  ไปตามที่ผมบอกอ่ะครับ..เชื่อได้ว่า..หากคุณรู้จักหลวงพ่อแล้ว..แสดงว่าคุณ..มี..วาสนา.. ครับ..
                              คนทำเหรียญ  (555555  โพสอันก่อน..อ้างผิดช่อง..ขออภัยคุณพี่มา..ณ..ที่นี่ด้วยนะครับ)

ออฟไลน์ ao142

• สมาชิก
  • Thank You
  • อตฺตา สุทนฺโต ปุริสสุสโชติ
ยินดีที่ได้รู้จักครับพี่ A.Rak ผมอยู่ซอยวัดมหาวงษ์ครับ ครั้งแรกที่รู้จักหลวงพ่อก็มาจากพี่ชายที่เป็นทหารอยู่ลพบุรีครับเพราะพี่เขาเจอประสบการณ์ที่ลืมไม่ลงเลยครับตั้งแต่บัดนั้นผมเลยเริ่มเก็บวัตถุมงคลของหลวงพ่อมาตลอดเลยทุกวันนี้ก็ห้อยพระนารายณ์ไตรมาสของหลวงพ่อติดตัวตลอดเลยครับก่อนห้อยก็ระลึกถึงพระคุณของหลวงพ่อทุกครั้งครับแต่ยังไงผมคิดว่าถ้าจะเป็นศิษย์หลวงพ่อเกาะโดยสมบูรณ์ผมต้องไปกราบท่านที่วัดท่าสมอด้วยตัวเองครับ ขอบคุณศิษย์พี่ทุกท่านที่ชี้แนะครับ

ออฟไลน์ Phalee

• สมาชิก
  • Thank You
หวัดดีครับ เจ้าของโรงกระสาป เข้ามาอย่างรัวเลยนะ โพสวัตถุมงคลของหลวงพ่อให้ชมหน่อย

ออฟไลน์ ชัชวาลย์ ปานทอง

• สมาชิก
  • Thank You
รอชมด้วยคนครับ :D :D :D :D

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments