ผู้เขียน หัวข้อ: หลวงพ่อเกาะ ใครมีวัตถุมงคลของท่านเเบ่งกันชมบ้างนะครับ  (อ่าน 527757 ครั้ง)

ออฟไลน์ Phalee

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
สวัสดีครับนาย a.rak ดูแลพ่อแม่เป็นสิ่งที่ควรทำครับ อย่าให้ขาดตกบกพร่องรับรอง ไม่อดไม่อยากไม่ยากไม่จนไม่ต่ำกว่าคนไม่จนกว่าเขา แน่นอน ส่วนเรื่อง tee หมา รู้ตัวและว่าใครจะได้ยิงถูกตัวไม่ผิด ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ seosumo

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
    • รับทำวิทยานิพนธ์
เยี่ยมเลข
รับทำวิทยานิพนธ์ สารนิพนธ์ รับทำวิจัยทุกสาขา

ออฟไลน์ A.Rak

• สมาชิก
  • Thank You
สวัสดีครับนาย a.rak ดูแลพ่อแม่เป็นสิ่งที่ควรทำครับ อย่าให้ขาดตกบกพร่องรับรอง ไม่อดไม่อยากไม่ยากไม่จนไม่ต่ำกว่าคนไม่จนกว่าเขา แน่นอน ส่วนเรื่อง tee หมา รู้ตัวและว่าใครจะได้ยิงถูกตัวไม่ผิด ;D ;D ;D ;D
  อ่ะครับ..คุณพี่..แหม..น้องนุ่งนะเนี่ย....ใจร้ายยยยยยยยย...

ออฟไลน์ Arsenal023

• สมาชิก
  • Thank You
วันอาทิตย์นี้ผมว่าจะไปหาหลวงพ่อที่วัดหน่ะครับ ไม่ทราบว่าท่านมีกิจนิมนต์ที่ไหนรึเปล่าครับเนี่ย  แล้วผมต้องขับรถไปเส้นไหนได้ครับที่น้ำไม่ท่วม

ออฟไลน์ chai sankaburi12

• สมาชิก
  • Thank You
พี่เล็ก พอดีเจอท่านเชษฐ์ฝากบอกมาให้โทรไปหาหน่อยเขาคิดถึง :D ;D

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments