ผู้เขียน หัวข้อ: หลวงพ่อเกาะ ใครมีวัตถุมงคลของท่านเเบ่งกันชมบ้างนะครับ  (อ่าน 535484 ครั้ง)

ออฟไลน์ A.Rak

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
อาทิตย์ที่ 12 ก.พ 2555 นี้..อย่าพลาดนะครับ..(ชุมนุมชาวยุทธ)..บรรดาศิษย์พี่..ศิษย์น้อง..ศิษย์เก่า..ศิษย์ใหม่ทุกท่าน..เรามาร่วมบุญร่วมกุศลกันอยากให้วิหารหลวงพ่อเสร็จไวเราต้องมาร่วมใจกัน..ครั้งนี้ศิษย์พี่ Phalee คงไม่พลาดแน่..เพราะว่าหลังปีใหม่แระ...น้องน้ำ..คงจะเบื่อพี่แระล่ะครับ..ส่วนตัวผมเอง..คุยกับศิษย์น้องที่ทำงานอยู่ด้วยกันนี้ว่า..อาจจะตั้งกองผ้าป่าสักกองนึง..เพื่อสมทบปัจจัย..ถวายพระเดชพระคุณหลวงพ่อ..ของเรา..ศิษย์พี่ศิษย์น้องคนใดจะเอาไปทำบ้างแล้วมาร่วมกันก็ดีนะครับ..ช่วยกันหลายๆทาง...วิหารของหลวงพ่อจะได้เสร็จลุลวงได้เร็วขึ้น..กระผมจึงขอยกเอาพรอันประเสริฐ์ที่พระเดชพระคุณหลวงปู่กวย มาอวยพรชัยแด่ลูกศิษย์ทุกท่านด้วยนะครับ
  ขอศิษย์ทั้งหลาย..จงอย่าอดอย่าอยาก  อย่ายากอย่าจน  อย่าต่ำกว่าคน  อย่าจนกว่าเขา
                                     ขอศิษย์ทุกท่านดูแลตัวเองด้วยนะครับ..
                                                      ฮู้ก่อ..ศิษย์พี่ ... Phalee
                                                                    คนทำเหรียญ

ออฟไลน์ A.Rak

• สมาชิก
  • Thank You
55 พี่ A.Rak ได้มาหลายดอกเปล่าครับ แบ่งผมบ้างสิ อิอิ จะได้มาใช้คู่กับตะกรุดนางอกแตกบ้าง55
หรือว่าพี่จะไปหาหลวงพ่อเมื่อไรผมขอติดรถไปด้วยสิเดี๋ยวช่วยค่าน้ำมัน 55 อยากไปกราบท่านอีก
หลวงพ่อใจดีจริงๆ รู้จิตเราด้วย รู้ทุกอย่าง ท่านพูดอะไร สอนอะไรมา ตรงหมดเลย 55
กราบ กราบ หลวงพ่อครับ
  มีดอกเดียวครับ..ส่วนนางอกแตกอ่ะครับ..เอาไปให้หลวงพ่อท่านจารซิครับ..เจ๋งมากมายเลยน่ะขอบอก..เคยลองคลี่ดูรึยังว่า..มีอะไรข้างในตะกรุด..อาจจะอาทิตย์หน้าที่ 27 นะครับ..อาจจะได้ไปหาหลวงพ่อเดวต้องดูสถานการณ์ก่อน..แล้วจะบอกอีกทีนะครับ..(อย่าพูดดังเดว..ศิษย์พี่..Phalee ได้ยิน...ผมจะไปหาหลวงพ่อ..) 555555555....
                           คนทำเหรียญ

ออฟไลน์ jackJACK

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
55 พี่ A.Rak ได้มาหลายดอกเปล่าครับ แบ่งผมบ้างสิ อิอิ จะได้มาใช้คู่กับตะกรุดนางอกแตกบ้าง55
หรือว่าพี่จะไปหาหลวงพ่อเมื่อไรผมขอติดรถไปด้วยสิเดี๋ยวช่วยค่าน้ำมัน 55 อยากไปกราบท่านอีก
หลวงพ่อใจดีจริงๆ รู้จิตเราด้วย รู้ทุกอย่าง ท่านพูดอะไร สอนอะไรมา ตรงหมดเลย 55
กราบ กราบ หลวงพ่อครับ
  มีดอกเดียวครับ..ส่วนนางอกแตกอ่ะครับ..เอาไปให้หลวงพ่อท่านจารซิครับ..เจ๋งมากมายเลยน่ะขอบอก..เคยลองคลี่ดูรึยังว่า..มีอะไรข้างในตะกรุด..อาจจะอาทิตย์หน้าที่ 27 นะครับ..อาจจะได้ไปหาหลวงพ่อเดวต้องดูสถานการณ์ก่อน..แล้วจะบอกอีกทีนะครับ..(อย่าพูดดังเดว..ศิษย์พี่..Phalee ได้ยิน...ผมจะไปหาหลวงพ่อ..) 555555555....
                           คนทำเหรียญ
55เอาไปให้ท่านจารเรียบร้อยแล้วครับ ถ้าพี่จะไปหรือจะตั้งกองผ้าป่ายังไงก็แจ้งด้วยนะครับ อยากมีส่วนร่วมครับ
นับถือหลวงพ่อสุดๆครับ

ออฟไลน์ Phalee

• สมาชิก
  • Thank You
สาธุด้วยครับนาย a.rak เห็นด้วยอย่างยิ่งที่จะทำกองผ้าป่าไปถวายหลวงพ่อท่าน มากน้อยไม่เป็นไรได้บุญเท่ากัน วันอาทิตย์ที่ 27 นี้ถ้าไปหาหลวงพ่อ ขอให้หลวงพ่อท่านติดกิจนิมนต์กลับวัดตอนเย็นฯ นาย a.rak จะได้นั่งรอยันเย็นไปเลย ;D

ออฟไลน์ chai sankaburi12

• สมาชิก
  • Thank You
ขอเชิญศิษย์พี่ ศิษย์น้อง ศิษยานุศิษย์ ร่วมทำบุญครบรอบอายุวัฒนะมงคล 67 ปี ของหลวงพ่อเกาะกันดีกว่า
ขอบคุณอีกคนครับ :D :D :D

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments