ผู้เขียน หัวข้อ: @@@ โชว์พระสะสมหลวงพ่อกวยงามๆหลายรายการให้ชมครับ @@@  (อ่าน 20627 ครั้ง)

ออฟไลน์ dada99999

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
สุดยอดของสายหลวงพ่ออีกหนึ่งท่านครับ...

;D ;D ;D

ออฟไลน์ GAMOL

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
เยี่ยมๆ....สาย อ.หนู เป็นหนึ่งในสองสายที่เป็นแรงดันให้พระหลวงพ่อราาก้าวไปหลายเท่าแค่ไม่กี่เดือนหนุมานจากแปดพัน..........แหวกม่านจากสี่ห้าหมื่น............โพธิ์เก้าที่เเปดหมืนถึงแสน พริบตาสองสามเดือนที่เปิดรับเซียนทั้งหลายกว้านหาส่งราคาตลาดขึ้นตามแรงรับถ้าจะเอาต้องจ่ายแพงกว่าเข้ารังจนไปไกลโข พอรังปิดรังซาชะลอลงราคานิ่งไปไหนไม่เป็นมาหลายเดือนเเล้วเปิดไม่อั้นอีกสักทีซิคับท่าน หนุมานเอาให้พ้นสามหมื่นซักทีโพธิ์เก้าเอาล้านให้ได้

ออฟไลน์ เจ บางระจัน เมืองนนท์

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • เจ บางระจัน
เยี่ยมๆ....สาย อ.หนู เป็นหนึ่งในสองสายที่เป็นแรงดันให้พระหลวงพ่อราาก้าวไปหลายเท่าแค่ไม่กี่เดือนหนุมานจากแปดพัน..........แหวกม่านจากสี่ห้าหมื่น............โพธิ์เก้าที่เเปดหมืนถึงแสน พริบตาสองสามเดือนที่เปิดรับเซียนทั้งหลายกว้านหาส่งราคาตลาดขึ้นตามแรงรับถ้าจะเอาต้องจ่ายแพงกว่าเข้ารังจนไปไกลโข พอรังปิดรังซาชะลอลงราคานิ่งไปไหนไม่เป็นมาหลายเดือนเเล้วเปิดไม่อั้นอีกสักทีซิคับท่าน หนุมานเอาให้พ้นสามหมื่นซักทีโพธิ์เก้าเอาล้านให้ได้

คุณเข้าใจอะไรผิดเเล้วมั้งครับ ผมเก็บมาตั้งเเต่หลวงพ่อยังไม่ฮือฮาขนาดนี้ครับ  ถ้าจะว่าราคาของหลวงพ่อไปไกลต้องยกย่องให้กับผู้ที่ขายพระหลวงพ่อครับตั้งราคากันเองเเหละครับ เเพงเพราะสวย เพราะหายาก เพราะสร้างน้อย  ไม่ได้เเพงเพราะรังใหญ่ๆกว้านซื้อหรอกครับ  ถึงตอนนี้ผมจะซื้อเข้าผมก็จ่ายเท่ากับราคาที่ทุกคนซื้อเหมือนกันเเหละครับ ผมเช่าบูชามาเพื่อเก็บสะสม  ไม่ได้มากักตุนเพื่อขายตอนที่หาเล่นกันไม่ได้เเล้ว ก่อนหน้านี้ ผมก็เก็บ หลวงพ่อพรหม หลวงปู่ทิม มาจนถึงหลวงพ่อกวย ยังไม่เคยเอาพระของตัวเองออกมาขายปั่นราคาเลยสักองค์  อยากเห็นมั๊ยล่ะครับว่า คนเก็บจริงๆเค้าเก็บกันเเบบไหน       

ออฟไลน์ GAMOL

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
ไม่ผิดหรอกสาย อ.หนู เป็นหนึ่งในสองสายจิงๆที่เปิดประตูรับไม่อั้นเมื่อหลายเดือนก่อนและมีผลให้พระหลวงพ่อขยับขึ้นหลายเท่าตัวเป็นสิ่งที่ดีที่แสดงออกถึงศรัทธาแรงกล้าในทางที่ถูก ย้ำไม่ผิดสาย อ.หนู ใครไม่รู้บ้างคนขายเขารู้กันทั่วประเทศพวกเก็บไม่แว่วมั่งก็เกินไปกรรมเลยไปตกกับคนแห่เก็บเพราะเห็นราคาไปไวโดยไม่รู้ต้นสายปลายเหตุ ;D  ;D  ;D

ออฟไลน์ kong_taling

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
  • -Receive: 2
  • พลังน้ำใจ 2
เป็นบุญตาจริงๆ ครับ

เยี่ยมยอดมากๆครับ คุณพี่เจ บางระจัน

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments