ผู้เขียน หัวข้อ: @@@ โชว์พระสะสมหลวงพ่อกวยงามๆหลายรายการให้ชมครับ @@@  (อ่าน 20690 ครั้ง)

ออฟไลน์ karyud

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 6
  • พลังน้ำใจ 6

สุดยอดอลังการ... :o :o :o :o :o

ออฟไลน์ เจ บางระจัน เมืองนนท์

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • เจ บางระจัน
เยี่ยมๆ....สาย อ.หนู เป็นหนึ่งในสองสายที่เป็นแรงดันให้พระหลวงพ่อราาก้าวไปหลายเท่าแค่ไม่กี่เดือนหนุมานจากแปดพัน..........แหวกม่านจากสี่ห้าหมื่น............โพธิ์เก้าที่เเปดหมืนถึงแสน พริบตาสองสามเดือนที่เปิดรับเซียนทั้งหลายกว้านหาส่งราคาตลาดขึ้นตามแรงรับถ้าจะเอาต้องจ่ายแพงกว่าเข้ารังจนไปไกลโข พอรังปิดรังซาชะลอลงราคานิ่งไปไหนไม่เป็นมาหลายเดือนเเล้วเปิดไม่อั้นอีกสักทีซิคับท่าน หนุมานเอาให้พ้นสามหมื่นซักทีโพธิ์เก้าเอาล้านให้ได้
ไม่ผิดหรอกสาย อ.หนู เป็นหนึ่งในสองสายจิงๆที่เปิดประตูรับไม่อั้นเมื่อหลายเดือนก่อนและมีผลให้พระหลวงพ่อขยับขึ้นหลายเท่าตัวเป็นสิ่งที่ดีที่แสดงออกถึงศรัทธาแรงกล้าในทางที่ถูก ย้ำไม่ผิดสาย อ.หนู ใครไม่รู้บ้างคนขายเขารู้กันทั่วประเทศพวกเก็บไม่แว่วมั่งก็เกินไปกรรมเลยไปตกกับคนแห่เก็บเพราะเห็นราคาไปไวโดยไม่รู้ต้นสายปลายเหตุ ;D  ;D  ;D

ผิดซิครับเพราะผมเก็บกันผมรู้ดีใครเก็บมากเก็บน้อย  ทางสายผมที่เก็บๆกันก็ไม่เคยรับพวกมาเเห่พระครับ ผมวิ่งหาเองครับ  ราคาพระสูงมันจะไปเกี่ยวอะไรกับทางสายนี้  ขึ้นราคากันเองเเหละ  เพราะถ้าเเพงมากไม่ไหวผมก็ไม่ซื้อครับ

ออฟไลน์ โอ๋ชัยนาท

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 2
  • สพฺเพสตฺตา อเวรา อพฺพยาปฌฺฌา อนีฆา สุขีอตฺตานัง ปริหรันตุ
สุดยอดมากๆ ครับ แบบนี้สิครับตัวจริงที่รักและเคารพหลวงพ่อกวย หากมีเวลาลงภาพทีละองค์เพื่อเป็นวิทยาทานแก่ศิษย์หลวงพ่อบ้างนะครับ โดยเฉพาะ  แหวกม่าน ปรกโพธิ์ และรุ่นที่หายากๆ ใช้เงินหลายๆล้านเลยนะครับเนี่ยแต่ผมว่าหลวงพ่อกวยท่านให้คืนมามากกว่าหลายเท่าแน่ๆเลย นับถือเลยครับ  ขอบคุณมากครับผม 
"พระสมเด็จแหวกม่าน มีไว้บูชาติดกายจะสุขสมหวังผ่านทุกอุปสรรคอุดมด้วยโภคทรัพย์มหาสมบัติ เมตตามหานิยม แคล้วคลาดจากศาสตราวุธและสิ่งชั่วร้ายทั้งปวง เปลี่ยนศัตรูเป็นมิตร มีอำนาจบารมีสะท้อนกลับใครพูดทำคิดไม่ดีกับเราจะได้กลับไปสนองตนเองทันที ช่วยตัดเวรชะลอกรรมจงกระทำแต่ความดีท่านแลครอบครัวจะมีความสุขตลอดกาล

ออฟไลน์ อ.นัด

• เกิดอย่างเสือ อยู่อย่างเสือ และเสือไม่กินเนื้อเสือด้วยกัน
  • สมาชิก
  • Thank You
  • nattakorn65@yahoo.com
ผมว่าหลวงพ่อท่านเก่งจริงครับ
แรงด้วยพุทธคุณ ส่วนราคานั้น
ขนาดนี้ยังเอื้อมไมค่อยจะถึงเลย
แลกเปลี่ยนความคิดเห็นได้ที่ 0897185195 ขอเวลาราชการครับ
ชมภาพสวยๆได้ที่ http://www.gejisiam.com/shop/nattakorn

ออฟไลน์ Nawin.p

• สมาชิก
  • Thank You
ยอดเยี่ยมมากครับศรัทธาหลวงพ่อแรงกล้าจริงๆครับ :o :o :o :o :o :o

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments