ผู้เขียน หัวข้อ: บารมีหลวงพ่อกวยยิงใหญ่นัก  (อ่าน 12110 ครั้ง)

ออฟไลน์ sitakon

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
บารมีหลวงพ่อกวยยิงใหญ่นัก
« เมื่อ: กันยายน 01, 2011, 06:22:22 pm »
 ;D  :o ผมเองโชคดีมากที่ได้รู้จักทหารรุ่นพี่มาเป็นลูกค้าเลยพูดคุยเกี่ยวกับพระที่บูชาอยู่ พอดีพี่เขาถามผมว่ารู้จักหลวงพ่อกวยไหม
ผมบอกรู้จักครับได้ยินชื่อเสียงหลวงพ่อนานแล้วครับ แต่ผมไม่กล้าบูชาเพราะปลอมมากและดูไม่เป็นด้วย พี่เขาก็บอกว่าถ้าอยากได้
เดี่ยวพี่จะให้ แกหายหน้าไปประมาณ ๓ เดือนได้ ระหว่างนั้นผมก็หาตามเน็ตและก็เจอดีจนได้เช่ามา ๒,๐๐๐ แหวกม่านน้ำมันก็ทำใจ
แต่ปราฎิหารย์มีจริงครับ พี่เขามาที่ร้านเขานำหลวงพ่อกวยมาให้ผมเป็นพิมพ์สมเด็จสามชั้นขาโต๊ะหลังจารผมดีใจมากและขอผ้ายันต์
เขาให้ไปบ้านเขา เลยได้ผ้ายันต์หลังปลาตะเพียน ปลัดขิก  รูปถ่ายหลังจาร พระสังกระจายรูปหล่อ พระสีวลีพิมพ์ใหญ่หลังจาร พระนางพญา
ตระกรุด ๑ ไตรมาส โอ๊ย แกใจดีมากเลย แกบอกพระหลวงพ่อรอเจ้าของมาเอา ผมได้ฟรี ๆ น่ะครับไม่เสียซักบาท ได้มาวันที่ ๑๕
พอวันที่ ๑๖ เช้าผมให้ลูกสาวไปเลี่ยมให้ ช่วงบ่ายอธิฐานขอบารมีหลวงพ่อขอให้มีโชคลาภถูกหวย และก็ไม่ผิดหวัง ถูกสามตัวรัฐบาล
มา ๕ คู่ ได้มา ๒๐๐๐๐ บาท บารมีท่านแรงมาก อ้อก่อนได้หลวงพ่อมาผมตักบาตรอุทิศบุญให้หลวงพ่อตลอด และสวดมนต์อุทิศให้ท่าน
พรุ่งนี้ว่าจะถวายสังฆทานให้หลวงพ่อ ไม่เคยถูกมาเป็นปี ก็คราวนี้แหละขึ้นคอปรับมีโชคเลย เอาไว้มีประสบการณ์ดี ๆ จะเล่าให้ฟังอีกครับ
ผมเลยสมัครสมาชิกบอกเล่าให้ได้รู้ และให้รีบหามาบูชาซะผมไม่ได้เชียร์แต่เกิดขึ้นกับผมจริง ๆ

ออฟไลน์ โก้ จีนสาตร์

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 1
  • -Receive: 6
  • พลังน้ำใจ 7
  • อยากคุยกันติดต่อได้ที่เบอร์ 081-5552409 (โก้ครับ)
Re: บารมีหลวงพ่อกวยยิงใหญ่นัก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 01, 2011, 06:31:44 pm »
ใช่ครับพระหลวงพ่อมีเจ้าของแล้วทุกคน เจอแบบนี้ต้องศรัทธาสุดๆ
"ศิษย์เปรียบได้เท่ากับลูก อาจารย์เปรียบได้เท่ากับพ่อแม่ กูอนุญาตให้พวกมึงไปฆ่าศิษย์กูไม่ได้ แต่ถ้าวันใดมันไม่นับถือกูแล้ว หลงลืมกูแล้ว มันต้องตาย
"
นี้คือคำพูดของหลงพ่อกวย

ออฟไลน์ sitprang

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 12:19:13 am »
หลวงพ่อกวย ชุตินธฺโรเป็นพระผู้วิเศษแห่งเมืองสรรค์ โดยแท้ จังหวะนี้ อาจจะเป็นการรู้จักเฉพาะในวงลูกศิษย์กลุ่มหนึ่ง ที่มีประสบการณ์กับวัตถุมงคลต่างๆ ของท่าน แต่ก็เชื่อว่าต่อไปหลวงพ่อกวย จะเป็นที่รู้จักในวงกว้างออกไปอีกแน่ พอถึงตอนนั้น ใครมีพระของหลวงพ่อ ก็เหมือนมีของวิเศษไว้ในบ้าน นอกจากจะมีมูลค่าสูงแล้ว หากอยากได้สิ่งหนึ่งประการใด ถ้าไม่เหนือวิสัยที่มนุษย์คนหนึ่งจะได้ ก็ต้องได้

ออฟไลน์ ekarat

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 06, 2011, 01:54:37 am »
ลูกศิษย์หลวงพ่อมักจะพบเจอเรื่องดีๆเสมอครับ

ออฟไลน์ SODA 405

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 47
  • -Receive: 7
  • พลังน้ำใจ 7
  • ....เก็บ,สะสม,อนุรักษ์.
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 25, 2011, 08:57:24 am »
ลูกศิษย์หลวงพ่อมักจะพบเจอเรื่องดีๆเสมอครับ
:D :D :D :D :D

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 25, 2011, 08:57:24 am »

Facebook Comments