ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำ หลังจากได้รับเมตตาของหลว  (อ่าน 7023 ครั้ง)

ออฟไลน์ meanblog

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 1
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
Re: ขอคำแนะนำ หลังจากได้รับเมตตาของห
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2018, 03:27:05 pm »
ได้พระสรรค์มาองค์นึงครับ องค์นี้ดีไหมครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ daychar

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
  • -Given: 0
Re: ขอคำแนะนำ หลังจากได้รับเมตตาของห
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 28, 2018, 08:12:46 pm »
หาเช่าชุดเหรียญเดิมบางครับ ในชุดนั้นมีเหรียญรูปเหมือนหลวงพ่อกวย (ราคาไปไกล) เหรียญหลวงพ่อแบน เหรียญหลวงพ่อเจ้ย เหรียญหลวงพ่อจวน (พิมพ์ตาตื้น พิมพ์ตาลึก) เหรียญสามหลวงพ่อดังกล่าว ทันหลวงพ่อเสก ราคาหลักร้อย รายละเอียดเข้าไปอ่านในเวปหลายๆ เวปได้ เหรียญหลวงพ่อจวนจะมีมากกว่าเหรียญหลวงพ่อแบน กับหลวงพ่อเจ้ย ถ้าเจอล่ะก็ดูกระแสโลหะด้วยนะครับ เหรียญสร้างเสกประมาณปี 251.. กว่าๆ โลหะต้องเก่าโดยธรรมชาติ โชคดีครับ

ออฟไลน์ Oktyabina

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 31, 2019, 01:56:03 pm »
เหรียญแบบนี้ราคาเช่าเท่าไรครับ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 31, 2019, 01:56:03 pm »

Facebook Comments