ผู้เขียน หัวข้อ: แจกฟรีรูปถ่ายหลวงพ่อกวย  (อ่าน 12618 ครั้ง)

ออฟไลน์ CheKuvara

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
Re: แจกฟรีรูปถ่ายหลวงพ่อกวย
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2011, 01:48:16 pm »
  • Publish
  • วันนี้ได้รับจดหมายของคุณสมชาย เขตสัมพันธวงศ์ กรุงเทพ และได้ส่งรูปไปให้เรียบร้อยแล้วนะครับ

• *
    • Thank You
    « ตอบกลับ #16 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2011, 05:21:03 pm »
  • Publish
  • กลับมาจากที่ทำงานได้รับจดหมายจาก

ทรงธรรม นครปฐม
    เทพรัตน์ สรรพยา ชัยนาท
    เต้ย อยุธยา
    คงศักดิ์ พระประแดง
    สมชาติ บางแค
    พรพิมล นครนายก
    อนุสรณ์ นครนายก
    บรรลือศักดิ์ นครนายก
    ผกากรอง นครนายก

พรุ่งนี้จะฝากให้น้องที่ทำงานไปส่งที่ไปรษณีย์ให้นะครับ

• *
    • Thank You
    « ตอบกลับ #17 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2011, 01:01:17 pm »
  • Publish
  • ทุกท่า่นที่ส่งจดหมายมาหาผมทั้งที่แจ้งชื่อในเว็บบอร์ดและไม่ได้แจ้งชื่อในเวบบอร์ดให้ทราบผมส่งถึงทุกท่านหมดแล้วนะครับ วันที่ ๒๙ มกราคม ๒๕๕๕ ผมจะนำีรูปหลวงพ่อเข้าพิธีเสกที่วัดหนองสะเดา จังหวัดสระบุรีอีกครั้ง พิธีเริ่ม ๑๑.๐๙ น. หากใครว่างก็ไปร่วมงานบุญกัน ในพิธีพุทธาภิเษกประกอบด้วย
    -ลพ.รวย วัดตะโก อยุธยา
    -ลพ.เพิ่ม วัดป้อมแก้ว
    -ลพ.พูน วัดบ้านแพน
    -ลพ.เอื้อน วัดวังแดงใต้
    -ลพ.สุนทร วัดหนองสะเดา

ออฟไลน์ carpenter43

• สมาชิก
    • Thank You
    • -Receive: 2
    • พลังน้ำใจ 2
    « ตอบกลับ #18 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2011, 10:02:48 pm »
  • Publish
  • ได้แล้วครับคุณcheขอบคุณมากเลยครับรูปหลวงพ่อของพวกเราสวยมากเลยปีใหม่นี้ขอให้ลูกศิษย์หลวงพ่อทุกคนอย่าอด อย่าอยาก อย่ายากอย่าจน อย่าต่ำกว่าคน อย่าจนกว่าเขาทุกๆท่านเลยนะครับ

• *
    • Thank You
    « ตอบกลับ #19 เมื่อ: มกราคม 04, 2012, 04:24:03 pm »
  • Publish
  • คุณชัยวัฒน์ จากปราจีนบุรี ถ้าอ่านข้อความนี้แล้วช่วยติดต่อกลับผมด้วยนะครับ จดหมายที่เขียนมาไม่มีบ้านเลขที่ ถ้าผมส่งไปคงไม่ได้รับแน่นอน

ออฟไลน์ hualum

• *
    • Thank You
    • ลูกประดู่
    « ตอบกลับ #20 เมื่อ: มกราคม 04, 2012, 09:35:05 pm »
  • Publish
  • ขอบคุณครับ ผมได้รับแล้ว ขอให้ร่ำรวยๆครับ

ออฟไลน์ por_mod

• *
    • Thank You
    « ตอบกลับ #21 เมื่อ: มกราคม 07, 2012, 08:54:46 am »
  • Publish
  • ได้รับแล้ว ขอบคุณมากครับ  ขอให้สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเงินทอง มีกินมีใช้ ไม่มีวันหมด

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มกราคม 07, 2012, 08:54:46 am »

ออฟไลน์ ศิษย์ใหม่

• *
    • Thank You
    « ตอบกลับ #22 เมื่อ: มกราคม 08, 2012, 06:10:05 pm »
  • Publish
  • ขอคุณมากครับพี่ ผมได้รับรูปแล้ว ขอให้พี่สุขภาพแข็งแรง รวยๆๆนะครับ

ออฟไลน์ ชัชวาลย์ ปานทอง

• สมาชิก
    • Thank You
    « ตอบกลับ #23 เมื่อ: มกราคม 10, 2012, 06:44:26 pm »
  • Publish
  • ได้รับรูปแล้วขอบคุณครับ คุณchekuvara ขอให้เฮง ๆ รวย ๆ นะครับ

ออฟไลน์ Ramintra 39

• สมาชิก
    • Thank You
    « ตอบกลับ #24 เมื่อ: มกราคม 19, 2012, 09:58:02 pm »
  • Publish
  •  :) :) :) ผมขอบคุณมากครับ คุณ Chekuvara  สำหรับภาพถ่ายหลวงพ่อ หนึ่งภาพผมได้นำไปใส่กรอบพร้อมคาถาของหลวงพ่อ ที่คุณต้อม แจกจ่ายให้กับศิษย์หลวงพ่อครับ และอีก 1 ภาพ ได้นำไปให้กับร้านที่ผมใส่กรอบกันประจำ  อีก 6 ภาพ นำไปเคลือบ จะนำไปให้กับทีมที่ทำงานครับพรุ่งนี้เช้าครับ  อีก 2 ภาพ จะนำไปให้เพือนรัก ทำงานต่างจังหวัด    ก็ขอเป็นส่วนเล็ก ๆ ส่วนหนี่งเพื่อเผยแพร่เกียรติ์คุณหลวงพ่อครับ  ขอบคุณมากครับ :)

• *
    • Thank You
    « ตอบกลับ #25 เมื่อ: มกราคม 30, 2012, 08:01:24 am »
  • Publish
  • รูปที่เหลือตอนนี้ผมได้นำไปขอเมตตาจากหลวงปู่เร่ง วัดดงแขวน ท่านปลุกเสกให้ในวันที่ ๒๘ มกราคม ๒๕๕๕ โดยหลวงปู่เร่งให้ผมจุดธูป ๒๑ ดอกต่อหน้ารูปหลวงปู่เคลือบ ซึ่งเป็นครูบาอาจารย์ของท่าน มาช่วยเสกให้ด้วยอีกทางนึง และในวันที่ ๒๙ มกราคม ๒๕๕๕ ผมได้นำรูปดังกล่าวไปเข้าร่วมในพิธีของวัดหนองสะเดา อำเภอหนองแค จังหวัดสระบุรีเรียบร้อยแล้ว เดี๋ยวรูปพิธีเสกผมคงเอาลงในเว็บพลังจิต ผมที่เคยตั้งกะทู้ในนั้นแล้วจะเอาลิงก์มาให้ชมกันนะครับ

• *
    • Thank You
    « ตอบกลับ #26 เมื่อ: มกราคม 30, 2012, 04:13:29 pm »
  • Publish
  • ชมภาพในพิืธีได้ที่บอร์ดพลังจิตตามโพสต์ด้านล่างนะครับ ที่โพสต์ในนั้นเพราะอัพรูปง่ายดีนะครับ
    http://board.palungjit.com/f69/%E0%B9%81%E0%B8%88%E0%B8%81%E0%B8%9F%E0%B8%A3%E0%B8%B5%E0%B8%A3%E0%B8%B9%E0%B8%9B%E0%B8%AB%E0%B8%A5%E0%B8%A7%E0%B8%87%E0%B8%9B%E0%B8%B9%E0%B9%88%E0%B8%81%E0%B8%A7%E0%B8%A2-269373-6.html

ออฟไลน์ neng

• *
    • Thank You
    « ตอบกลับ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2012, 08:08:49 pm »
  • Publish
  • ได้รับรูปถ่ายหลวงพ่อแล้วครับ จะไปเลี่ยม  และได้แจกต่อให้เพื่อนๆไปบางส่วน ขอบพระคุณมากครับ

ออฟไลน์ K

• สมาชิก
    • Thank You
    « ตอบกลับ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2012, 07:33:27 pm »
  • Publish
  • ได้รับรูปแล้วครับ นำไปกรอบพลาสติกหนาไว้บูชาครับ
    ......''มีงานก็ทำงานก่อนเพราะได้เงิน มีเวลาเเล้วค่อยมาหาฉัน ฉันก็ไม่ได้ไปไหนก็อยู่ทีวัดนี้เเหละ''....

ออฟไลน์ SUVO

• *
    • Thank You
    « ตอบกลับ #29 เมื่อ: มีนาคม 10, 2013, 11:07:18 am »
  • Publish
  • ตอนนี้ยังมีรูปแจกอยู่มั๊ยครับ ผมเพิ่งสมัครเป็นสมาชิก พอเห็นแล้วอยากมีไว้บูชาบ้าง แต่กระทู้เก่าแล้วเลยถามดูก่อน ถ้ายังมีรูปอยู่ผมจะได้ส่งซองติดสแตมป์ไปขอรูปด้วย
    กราบหลวงพ่อกวย  อมตะเถราจารย์ผู้เป็นที่พึ่งของศิษย์

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: มีนาคม 10, 2013, 11:07:18 am »

Facebook Comments