ผู้เขียน หัวข้อ: รวมวัตถุมงคล หลวงพ่อกำจัดวัดป่าสักใครมีเชิญโชว์ครับ  (อ่าน 56901 ครั้ง)

ออฟไลน์ ratchang

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
เชิญศิษย์หลวงพ่อกำจัดเอามาโชว์เยอะ ๆ ครับ พระบ้านเราแท้ ๆ ครับ
เพื่อน ๆ จะไดรู้จัก หลวงพ่อท่านสร้างเนื้อโลหะ จะเป็นพระหล่อทั้งนั้น
จำนวนมีแน่นอน หมดแล้วหมดเลยไม่มีเสริมครับ น่าสะสมมาก
และที่สำคัญ วัดสร้างเองครับ เร็ว ๆ นี้จะออกสมเด็จงาแกะครับ
บูชาที่วัด ที่เดียว ใครอยากทำบุญกับหลวงพ่อเชิญที่วัดครับ
ยังมีวัตถุมงคลหลายรายการที่ยังพอมีเหลือ ครับ :) :) :)

• สมาชิก
  • Thank You
เสมาหล่อรุ่นแรก เนื้อเงินครับ ;D ;D ;D

• สมาชิก
  • Thank You
สิงห์ทรงเครื่อง ครับ ::) ::) ::)

• สมาชิก
  • Thank You
เมื่อก่อน หลวงพ่อแจกวัตถุมงคล เหรียญสิงห์แจกผู้ชาย เหรียญสังกัจจายแจกผู้หญิง   :) :) :)

ออฟไลน์ nudongtang

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
[/img]      ปิดตาเนื้อชินครับ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments