ผู้เขียน หัวข้อ: เหตุผลที่เป็นศิษย์หลวงพ่อ และขอเชิญบุคคลทั่วไปที่ยังลังเลมาเป็นศิษย์หลวงพ่อกวย  (อ่าน 24370 ครั้ง)

ออฟไลน์ pakakorn

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 3
  • พลังน้ำใจ 3
ขอบคุณประสบการ์ณดีๆจากทุกท่านครับ

ออฟไลน์ pramate

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
ขอบคุณสำหรับ ทุกคอมเม้นท์ครับ

ทำให้มั่นใจในบารมีหลวงพ่อมากขึ้น

ออฟไลน์ carpenter43

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 2
  • พลังน้ำใจ 2
ส่วนตัวผมประสบการณ์ไม่ค่อยมีอะไรมากครับแต่รู้สึกว่าแขวนพระหลวงพ่อกวยหลังยันต์ปี21แล้วรู้สึกว่ามีเมตตามากครับ ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Put_set.

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
ศรัทธาพ่อกวยหมดหัวใจครับ วันที่ 1 ที่ผ่านมาได้พระหลวงพ่อมาหนึ่งองค์พร้อมเงินครึ่งหมื่นในวันนั้นดีใจสุดๆครับ พ่อกวยท่านเมตตาหาที่สุดไม่ได้
"นะตันโต นะโมตันติ ตันติตันโต นะโมตันตัน"

ออฟไลน์ maxmtts43

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
ขอโทษครับ เท่าที่ผมทราบมาว่าหลวงพ่อกวย ท่านมรณะภาพปี2522 ก่อน  หลวงพ่อชำนาญ วัดบางกุฎีทอง ไม่น่าจะ ทัน หลวงพ่อกวยนะครับและจะเรียนวิชาจาก หลวงพ่อกวย ยังงาย ผมก็เป็นศิทย์หลวงพ่อกวยคน1ที่รักหลวงพ่อมาก ไม่ยากให้ใครมาแอบอ้างอาศัยชื่อเสียงของหลวงพ่อกวยครับ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments