ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพพิมพ์เลื่อนสมณศักดิ์ หลวงพ่อเชื้อ วัดใหม่บำเพ็ญบุญ ๓ มีนาคม ๒๕๑๐  (อ่าน 7607 ครั้ง)

ออฟไลน์ โอ๋ชัยนาท

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 2
  • สพฺเพสตฺตา อเวรา อพฺพยาปฌฺฌา อนีฆา สุขีอตฺตานัง ปริหรันตุ
อยากไปเที่ยวบ้านหมวดจังเลย ว่างวันไหนบอกด้วยนะครับ จะเอารถโฟร์วีลไป
55 5+...... กะไปขน.! เลยใช่มั้ยครับ คุณโอ๋......  ;D ;D ;D

ช่ายยย...เอาเก๋งไปกลัวนิมนต์กลับมาไม่หมดอ่่ะคร้าบบบ...ไปบ้านหมวดต้องคันใหญ่ๆหน่อย  555+
"พระสมเด็จแหวกม่าน มีไว้บูชาติดกายจะสุขสมหวังผ่านทุกอุปสรรคอุดมด้วยโภคทรัพย์มหาสมบัติ เมตตามหานิยม แคล้วคลาดจากศาสตราวุธและสิ่งชั่วร้ายทั้งปวง เปลี่ยนศัตรูเป็นมิตร มีอำนาจบารมีสะท้อนกลับใครพูดทำคิดไม่ดีกับเราจะได้กลับไปสนองตนเองทันที ช่วยตัดเวรชะลอกรรมจงกระทำแต่ความดีท่านแลครอบครัวจะมีความสุขตลอดกาล

ออฟไลน์ บอล อุทัย

• magRizVE
  • ผู้ใหญ่บ้าน
  • สมาชิก
  • *
  • Thank You
  • -Given: 75
  • -Receive: 26
  • พลังน้ำใจ 26
    • Top-notch
อยากไปเที่ยวบ้านหมวดจังเลย ว่างวันไหนบอกด้วยนะครับ จะเอารถโฟร์วีลไป
55 5+...... กะไปขน.! เลยใช่มั้ยครับ คุณโอ๋......  ;D ;D ;D

ช่ายยย...เอาเก๋งไปกลัวนิมนต์กลับมาไม่หมดอ่่ะคร้าบบบ...ไปบ้านหมวดต้องคันใหญ่ๆหน่อย  555+

เอาอีแต็ก....อีแต็น มาดีกว่าครับพี่ เจ๋งดี  :D :D :D :D :D

ออฟไลน์ โอ๋ชัยนาท

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 2
  • สพฺเพสตฺตา อเวรา อพฺพยาปฌฺฌา อนีฆา สุขีอตฺตานัง ปริหรันตุ

เอาอีแต็ก....อีแต็น มาดีกว่าครับพี่ เจ๋งดี  :D :D :D :D :D

อ่ะๆ อย่าท้านะ ถ้าหาเอาไปได้หมวดยอมให้ขนกลับแน่นะ.  ;D
"พระสมเด็จแหวกม่าน มีไว้บูชาติดกายจะสุขสมหวังผ่านทุกอุปสรรคอุดมด้วยโภคทรัพย์มหาสมบัติ เมตตามหานิยม แคล้วคลาดจากศาสตราวุธและสิ่งชั่วร้ายทั้งปวง เปลี่ยนศัตรูเป็นมิตร มีอำนาจบารมีสะท้อนกลับใครพูดทำคิดไม่ดีกับเราจะได้กลับไปสนองตนเองทันที ช่วยตัดเวรชะลอกรรมจงกระทำแต่ความดีท่านแลครอบครัวจะมีความสุขตลอดกาล

ออฟไลน์ บอล อุทัย

• magRizVE
  • ผู้ใหญ่บ้าน
  • สมาชิก
  • *
  • Thank You
  • -Given: 75
  • -Receive: 26
  • พลังน้ำใจ 26
    • Top-notch

อ่ะๆ อย่าท้านะ ถ้าหาเอาไปได้หมวดยอมให้ขนกลับแน่นะ.  ;D

;D ;D ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ เอก ss

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
ผมมีอยู่3-4ภาพแต่สมบูรณ์มีแค่ภาพเดียวน๋าเสียดายจัง ;)

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments