ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามครับ..รบกวนด้วยครับ ใช่พระสีวลีหลวงพ่อกวยรึป่าวครับ  (อ่าน 998 ครั้ง)

ออฟไลน์ >>..B..<<

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
สอบถามครับ..รบกวนด้วยครับ ใช่พระสีวลีหลวงพ่อกวยรึป่าวครับ พิมพ์ไหนรุ่นไหรครับ ยินดีรับคำตอบทุกกรณีครับ

เป็นพระที่ใช้บูชาที่บ้านครับเกิดอาการสงสัยเนื่องจากพึ่งเข้ามาศึกษาหลวงพ่อกวยครับแล้วไปเห็นเข้าก็เลยขอสอบถามด้วยครับ..

ขอบขอบพระคุณล่วงหน้าทุกท่านครับ....

ออฟไลน์ SODA 405

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 47
  • -Receive: 7
  • พลังน้ำใจ 7
  • ....เก็บ,สะสม,อนุรักษ์.

ออฟไลน์ >>..B..<<

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
+55555 สงสัยเราต้องเหนื่อยอีกล่ะ สงสัยจะไม่ใช่หลวงพ่อแน่ๆแต่ก็ไม่รู่ว่าเป็นของที่ไหนหน๋ออออ.. ?? ???

ขอขอบคุณพี่นะครับที่เข้ามาแสดงความคิดเห็นครับ... ;) ;D

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments