ผู้เขียน หัวข้อ: !! ชั่วโมงนี้ ท่านคล้องบูชารุ่นไหนครับ!!  (อ่าน 62540 ครั้ง)

ออฟไลน์ ชัชวาลย์ ปานทอง

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
ชั่วโมงนี้ผมคล้องประจำตัวอยู่ ๕ องค์ มีดังนี้ครับ
1.พระผงรูปเหมือนเสือ 11 ตัว เนื้อสีนำ้ตาล
2.เหรียญรุ่นแรกหอประชุมสงฆ์ เนื้อฮัลปาก้า
3.รูปหล่อ เนื้อฮัลปาก้า
4.เหรียญหลวงพ่อดำ รุ่นเกาะป้องกันภัย
5.รูปถ่ายหลวงพ่อเกาะ หลังจาร+หนังเสือ+ตะกรุด
 :D :D :D :D :D

ออฟไลน์ schorlanz

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
Re: !! ชั่วโมงนี้ ท่านคล้องบูชารุ่นไหนครับ!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 04:37:50 pm »
สวยครับ ไปเลี่ยมที่ไหนมาครับ

ออฟไลน์ K

• สมาชิก
  • Thank You
Re: !! ชั่วโมงนี้ ท่านคล้องบูชารุ่นไหนครับ!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 07:03:56 pm »
คล้องไปทำงานไปตลาดระยะนี้ ต้องพกตะกรุดแม่ทัพ   ....
......''มีงานก็ทำงานก่อนเพราะได้เงิน มีเวลาเเล้วค่อยมาหาฉัน ฉันก็ไม่ได้ไปไหนก็อยู่ทีวัดนี้เเหละ''....

ออฟไลน์ เขาอ้อ

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 07:26:03 pm »
 :) :) :) :) :)  สุดยอดครับ  ที่สุดของตะกรุด  เเละก็หายากมาก ใครมีเขาก็หวงครับ  เพราะมีประสบการณ์สูงครับ  ผมเองก็ใช้ติดตัวตลอดรับ
                       เเล้ววันที่ 8-9 กันยายนนี้  พบกันที่วัดท่าสมอนะครับคุณลุงPD.....

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ K

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 07:49:28 pm »
:) :) :) :) :)  สุดยอดครับ  ที่สุดของตะกรุด  เเละก็หายากมาก ใครมีเขาก็หวงครับ  เพราะมีประสบการณ์สูงครับ  ผมเองก็ใช้ติดตัวตลอดรับ
                       เเล้ววันที่ 8-9 กันยายนนี้  พบกันที่วัดท่าสมอนะครับคุณลุงPD.....

ขอบคุณครับ
หากเจอกันก็ทักทายลุงด้วยนะ ศิษย์หลวงพ่อมีมากมายและพกตะกรุดแม่ทัพมาอวดลุงด้วยละ
......''มีงานก็ทำงานก่อนเพราะได้เงิน มีเวลาเเล้วค่อยมาหาฉัน ฉันก็ไม่ได้ไปไหนก็อยู่ทีวัดนี้เเหละ''....

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 07:49:28 pm »

Facebook Comments