ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มีรวมเล่มเรื่องของหลวงพ่อที่เคยลงในนะโม  (อ่าน 544 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bambie

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
ผมรู้จัก รักท่านมากว่า20ปีครับ แต่เพิ่งมีพระของท่านไม่นานมานี้เอง จําได้สมัยนั้นยังเด็กไม่มีปัญญาเก็บของของท่าน ได้แต่ตัดรูปในนะโมห่อใส่ถุงพลาสติกมาไว้บูชา และขอฝากตัวเป็นศิษย์ท่านผ่านทางรูปถ่ายแผ่นนั้นเอง และเคยขอท่านไปว่าอีกหน่อยขอให้มีโอกาสมีพระของท่านใช้....เข้าเรื่องนะครับ
ไม่ทราบว่าเรื่องราวของท่านมีรวมเล่มออกมาจําหน่ายรึเปล่าครับ
ถ้าไม่มี มีโอกาสมั้ยครับที่พวกเราจะออเดอร์ไปยังนะโม รึถ้ามีแล้ว มีจําหน่ายที่ไหนบ้าง รบกวนด้วยครับ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments