ผู้เขียน หัวข้อ: +.+.+.โชว์เขี้ยวเสือหลวงพ่อเกาะ ใครมีประสบการณ์มาแชร์กันครับ.+.+.+  (อ่าน 58321 ครั้ง)

ออฟไลน์ KOM_22

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
เนื่องด้วยหลวงพ่อท่านเมตตาให้เขี้ยวเสือผมมาใช้ จึงขออนุญาติโชว์เขี้ยวเสือของหลวงพ่อ พี่ๆน้องๆ มาช่วยแชร์รูปและประสบการณ์กันครับ

บอกแต่แรกแล้วว่าหลวงพ่อเมตตามาก มะรืนได้ข่าวว่าจะไปจัดเต็มเลยเหรอคม ฝากกราบหลวงพ่อด้วยครับ
พี่คมเค้าร้อนลุ่มไปทั้งกายและใจแล้วล่ะครับพี่อ้วน...55555
แหม่...ผมมีของหลวงพ่อนิดๆหน่อยๆเองครับ ยังตามหลังศิษย์พี่ ศิษย์น้อง อีกเยอะเลยครับ

ออฟไลน์ nut_raffian1

• สมาชิก
  • Thank You
 :D นิดๆหน่อยๆแต่หลักๆทั้งนั้นเลยน่ะพี่คม... :D

ออฟไลน์ สายชล

• คิดดี ทำดี
  • สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
สวัสดีศิษย์พี่น้องทุกท่าน อยากทราบว่าถ้าได้เขี้ยวเสือดุแล้วจะเป็นอย่างไรครับ แล้วถ้าไม่ดุเป็นอย่างไรครับ

ออฟไลน์ nut_raffian1

• สมาชิก
  • Thank You
คงไม่มีใครสัมผัสได้หรอกครับ ว่าดุหรือไม่ดุ แต่ที่แน่ๆใช้ติดตัวแล้วดีขึ้นครับ รอพี่ๆท่านอื่นมาตอบน่ะครับ

ออฟไลน์ B.M.K

• สมาชิก
  • Thank You
อยากได้มาบูชามั่งแต่ไม่รู้เมื่อไหร่หลวงพ่อท่านจะเมตตาสร้างขึ้นมาอีก รอบุญพาวาสนาส่งอยู่ครับอยากบูชาจากหลวงพ่อโดยตรง...

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments