ผู้เขียน หัวข้อ: รายการ พระเครื่อง วัตถุมงคล หลวงพ่อเกาะ วัดท่าสมอ ( อัพเดท ล่าสุด )  (อ่าน 30754 ครั้ง)

ออฟไลน์ joke2009

• ที่ปรึกษาเว็บไซต์
  • สมาชิก
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • .....ดี-ชั่วอยู่ที่ตัวทำ.....
ขอบคุณครับ.................. ;) ;) ;)
38. รูปหล่อเหล็กน้ำพี้
ยิ่งมีภาพสุดท้ายภาพนี้เดี๋ยวลูกศิษย์ทั้งใกล้ ไกลร้อนอกร้อนใจแน่ๆเลยละครับ
บารมีหลวงพ่อเกาะคุ้มครองครับ

ออฟไลน์ B.M.K

• สมาชิก
  • Thank You
นี่คือรุ่นที่มีอยู่ที่วัดใช่ป่าวครับ

ออฟไลน์ ชัชวาลย์ ปานทอง

• สมาชิก
  • Thank You
ขอบคุณครับคุณnut_raffian1 ครบถ้วนใครเป็นเจ้าขององค์ไหนเชิญเลยที่วัดนะครับ :D :D :D

ออฟไลน์ carpenter43

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 2
  • พลังน้ำใจ 2
ขอบคุณครับคุณnut_raffian เชิญทุกท่านบูชาได้เลยครับที่วัดท่าสมอ ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ เอ็กซ์

• สมาชิก
  • Thank You
นี่คือรุ่นที่มีอยู่ที่วัดใช่ป่าวครับ

ตอบแทนให้เลยว่า ที่พี่ nut_raffian1 ถ่ายรูปมา คือวัตถุมงคลที่มีอยู่ที่วัดครับ

ผมเพิ่งไปมาเมื่อบ่ายสามโมงวันนี้ ก็เห็นตามในกระทู้นี้ล่ะครับ
เมื่อจิตศรัทธา ปาฏิหาริย์จะบังเกิด

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments