ผู้เขียน หัวข้อ: รายการ พระเครื่อง วัตถุมงคล หลวงพ่อเกาะ วัดท่าสมอ ( อัพเดท ล่าสุด )  (อ่าน 30124 ครั้ง)

ออฟไลน์ Suphakorn

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
ใครที่สนใจ สมาชิกใหม่ หรือทั้งที่อยู่ไกล ไม่ค่อยมีเวลา ยังไม่เคยไปกราบ หลวงพ่อเกาะ วัดท่าสมอ กระทู้นี้อาจเป็นประโยชน์ ได้ครับ ไม่น้อยก็มาก เพราะผมทำด้วยใจครับ  ;D :D ;)

ขอบคุณแทนศิษย์เก่าและศิษย์ใหม่ทุกท่านด้วยนะครับ กระทู้นี้เป็นประโยชน์อย่างยิ่งครับ

สอบถามนิดนึง พี่อยู่สรรคบุรีหรือเปล่า ผมเห็นพี่โพสท์ว่าไปที่วัดบ่อยๆ บ้านผมก็อยู่สรรคบุรี เผื่อมัโอกาสอาจได้เจอกันครับ

ขอบคุณครับ
สรรคบุรี มีแต่ใจผมนี่แหละครับที่อยู่ กับ วัดท่าสมอ อิอิอิ ผมอยู่ กรุงเทพฯ - นนทุบุรี คร้าบบบบบ :D

เมียดุ บอกเค้าด้วยสินัท 555 ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ nut_raffian1

• สมาชิก
  • Thank You
เกินป๊ายยยยยย.....พี่อ้วน อิอิอิ ;D ;D ;D

ออฟไลน์ ิben

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You

แน่นอนครับ หลวงพ่อเกาะ สุดยอดจริงๆ เจอมากับตัว หลายๆอย่างแล้ว แต่ไม่ใช่แนวบู๊น่ะ ครับ อิอิอิ ;D
เล่าสู่กันฟังบ้างสิครับ
รออ่านอยู่นะครับ

ออฟไลน์ nut_raffian1

• สมาชิก
  • Thank You

ออฟไลน์ KOM_22

• สมาชิก
  • Thank You
จุ๊ จุ๊... ;D
จุ๊ๆ นี่กลัวแฟนได้ยินรึเปล่าครับ 5555

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments