ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญเจริญพรหลวงพ่อแป๋ว วัดดาวเรืองครับ  (อ่าน 3616 ครั้ง)

ออฟไลน์ tumppstar

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
เหรียญสวยๆ เนื้อตะกั่วสร้างเพียง 79 เหรียญครับ

• สมาชิก
  • Thank You
Re: เหรียญเจริญพรหลวงพ่อแป๋ว วัดดาวเรืองครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 09, 2013, 12:52:33 am »
อีกองค์ หลวงพ่อใส่มือให้ แล้วให้พรครับ

ออฟไลน์ PUKTUN

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 3
  • พลังน้ำใจ 3
Re: เหรียญเจริญพรหลวงพ่อแป๋ว วัดดาวเรืองครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 09, 2013, 12:25:58 pm »
สวยงามครับ...ว่าแต่เหรียญนี้มีกี่เนื้อครับ ;D ;D ;D ;D

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 09, 2013, 01:43:06 pm »
ผมไม่แน่ใจเหมือนกันนะครับ ที่วัดผมเห็นมีทองแดง และกะไหล่ทองนะครับ ถ้าจำไม่ผิด พี่ที่ตู้บอกว่าเหรียญนี่สร้างน้อยจะเหลือแค่2เหรียญเลยเช่าเหรียญนี่มาก่อนครับ  ที่วัดยังเห็นพระเนื้อดินที่หลวงพ่อกวยปลุกเสกไว้ไม่แพง  อีกจำนวนไม่มาก  ใครอยากได้ลุยเลยครับที่วัดดาวเรือง

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 09, 2013, 01:43:06 pm »

Facebook Comments