ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความคิดเห็นครับ  (อ่าน 28800 ครั้ง)

ออฟไลน์ kawkri

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 1
  • ขลังไม่ขลังอยู่ที่จิต
ขอความคิดเห็นครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2013, 09:37:18 am »
ผมมีความคิดเห็นว่าเจ้าของไอดีที่เข้ามาแสดงความคิดเห็นต่างๆหรือศิษย์หลวงพ่อเกาะทุกท่าน น่าจะใช้รูปประจำตัวขึ้นแทนรูปอื่นนะครับ เพราะเราจะได้รู้จักหน้าตากันไว้เวลาเจอจะได้ทักถูกครับ น่าจะเป็นผลดีนะครับผลเสียคงยากที่จะมี เราจะได้เปิดเผยกันคงไม่มีอะไรที่ต้องเป็นห่วงนะครับ ลูกศิษย์ทุกคนเปิดเผยตัวรู้จักกันไว้ไปไหนมาไหนจะได้พึ่งพากันไว้ ปัญหาต่างๆก็จะได้ลดลงบ้างนะครับ ศิษย์ท่านใดเห็นสมควรหรือไม่ก็แสดงความคิดเห็นมาได้เลยครับ
อาคมที่เข้มขลัง มากจากจิตที่แข็งแกร่ง

ออฟไลน์ เอ็กซ์

• สมาชิก
  • Thank You
  • พลังน้ำใจ 0
Re: ขอความคิดเห็นครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2013, 09:44:03 am »
ผมขอสนองนโยบายศิษย์พี่เกรียงเป็นคนแรกครับ

ป.ล.รูปอาจจะหล่อกว่าตัวจริงนิดนึงนะครับ ขออภัยมา ณ ที่นี้

;D ;D ;D
เมื่อจิตศรัทธา ปาฏิหาริย์จะบังเกิด

ออฟไลน์ coco

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2013, 10:32:32 am »
สนับสนุนความคิดของอาจารย์เกรียงครับ   ภาพนี้ยกเครดิตให้พี่พายัพครับ  เพราะพี่พายัพเป็นผู้บันทึกไว้เมื่อคราวงานทอดกฐินวัดท่าสมอ ปี 55 ที่ผ่านมา
 (หล่อน้อยไปหน่อย ต้องโทษคนถ่ายครับ แฮ่..แฮ่...)  :D :D :D

ออฟไลน์ K

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2013, 11:10:47 am »
  ไม่เห็นด้วยเลย เพราะ ยามถอดรูปเงาะออก เพื่อน ๆ หลายคนอาจจะยอมรับไม่ได้  ;D ;D ;D ;D ;D
......''มีงานก็ทำงานก่อนเพราะได้เงิน มีเวลาเเล้วค่อยมาหาฉัน ฉันก็ไม่ได้ไปไหนก็อยู่ทีวัดนี้เเหละ''....

ออฟไลน์ K

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2013, 11:22:10 am »
ยามใส่รูปเงาะ   
......''มีงานก็ทำงานก่อนเพราะได้เงิน มีเวลาเเล้วค่อยมาหาฉัน ฉันก็ไม่ได้ไปไหนก็อยู่ทีวัดนี้เเหละ''....

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2013, 11:22:10 am »

Facebook Comments