ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความคิดเห็นครับ  (อ่าน 28340 ครั้ง)

ออฟไลน์ แป๊ะ

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
Re: ขอความคิดเห็นครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2013, 12:48:35 am »
??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ???
  เเป๊ะ ท่าสมอ  อยู่ไหนครับ รายตัวด้วยครับๆๆๆๆๆ
ยังหาที่แสกนรูปก่อน
การกระทำ เสียงดังกว่าคำพูด

ออฟไลน์ surasit_c

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2013, 08:55:58 am »
รายงานตัวด้วยคนครับ

ออฟไลน์ kawkri

• สมาชิก
  • Thank You
  • พลังน้ำใจ 1
  • ขลังไม่ขลังอยู่ที่จิต
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2013, 12:08:51 pm »
??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ???
  เเป๊ะ ท่าสมอ  อยู่ไหนครับ รายตัวด้วยครับๆๆๆๆๆ
[/quote
พี่แป๊ะแกรอตระกรุดพิเศษอยู่ครับพี่นริน หนึงเดียวในตองอู แซวกันเล่นนะครับ
อาคมที่เข้มขลัง มากจากจิตที่แข็งแกร่ง

ออฟไลน์ เขาอ้อ

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2013, 07:35:06 pm »
รายงานตัวด้วยคนครับ

สวัสดีครับพี่สุรสิทธ์ วันนี้เป็นที่น่ายินดีมากครับ ที่ตัวจริง เสียงจริง มาเเล้วครับ (ถ้าใส่เบอร์มาด้วยละก๋อ วันที่ 3 มีนานี้ ได้จากผม 1 คะเเนนเเน่นอครับ  555)
     ด้วยความเคารพนับถือครับ
       เขาอ้อ

ออฟไลน์ เขาอ้อ

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2013, 07:40:19 pm »
[/quote
พี่แป๊ะแกรอตระกรุดพิเศษอยู่ครับพี่นริน หนึงเดียวในตองอู แซวกันเล่นนะครับ
ข่าวว่ารูปที่ถ่ายมาทั้งหมด  ยังไม่ถูกใจสักรุปครับ พีเกรียง   คงจะรอ.... คิวจากท่านพีพายัพ .. ช่างภาพฝีมือขั้นเทพ :-[ :-[ :-[

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2013, 07:40:19 pm »

Facebook Comments