ผู้เขียน หัวข้อ: มาเยี่ยมพี่ณรง คับ(ขอดูวัตถุมงคลหลวงพ่อ)  (อ่าน 4117 ครั้ง)

ออฟไลน์ smithsugar

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
 ;D ;D :)

ออฟไลน์ smithsugar

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
Re: มาเยี่ยมพี่ณรง คับ(ขอดูวัตถุมงคลหลวงพ่อ)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 02, 2013, 11:48:50 am »
 ;)

ออฟไลน์ ชัชวาลย์ ปานทอง

• สมาชิก
  • Thank You
Re: มาเยี่ยมพี่ณรง คับ(ขอดูวัตถุมงคลหลวงพ่อ)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 02, 2013, 04:14:31 pm »
คลังปรกโพธิ์ขาวอยู่นี่เอง :o :o :o

ออฟไลน์ ชัชวาลย์ ปานทอง

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 02, 2013, 04:35:18 pm »
มาพร้อมกล่องเดิมๆ ชอบครับ ผมมาไม่ทันรุ่นนี้ ก็พยายามตามหาตามเก็บอยู่ ถึงว่าราคามันจะสูงอยู่บ้าง ถ้าชอบแล้วเท่าไรก็เอา ผมชอบครับศิลปะของสมเด็จแต่ละรุ่นก็ไม่เหมือนกัน บางรุ่น ใส่เกศา บางรุ่นเห็นมวลสาร ชัดเจน แต่ว่าพุทธคุณสุดยอดทุกๆรุ่นครับ :D :D :D ยิ่งสมเด็จรุ่นเก่าๆแล้ว ยิ่งส่องยิ่งชอบครับ บางทีเนื้อนี่แตกลายงา สวยครับ หาไม่ค่อยได้ ศิษย์รุ่นเก่าๆ เก็บกันเงียบเลย ;D ;D ;D

ออฟไลน์ tum tah-sa-morh

• ทองคำย่อมเป็นทองคำ แม้อยู่ในสภาพใดก็ตาม
  • สมาชิก
  • Thank You
  • tel 088-498-7678
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 02, 2013, 06:24:59 pm »
มาพร้อมกล่องเดิมๆ ชอบครับ ผมมาไม่ทันรุ่นนี้ ก็พยายามตามหาตามเก็บอยู่ ถึงว่าราคามันจะสูงอยู่บ้าง ถ้าชอบแล้วเท่าไรก็เอา ผมชอบครับศิลปะของสมเด็จแต่ละรุ่นก็ไม่เหมือนกัน บางรุ่น ใส่เกศา บางรุ่นเห็นมวลสาร ชัดเจน แต่ว่าพุทธคุณสุดยอดทุกๆรุ่นครับ :D :D :D ยิ่งสมเด็จรุ่นเก่าๆแล้ว ยิ่งส่องยิ่งชอบครับ บางทีเนื้อนี่แตกลายงา สวยครับ หาไม่ค่อยได้ ศิษย์รุ่นเก่าๆ เก็บกันเงียบเลย ;D ;D ;D
ถ้าอยากได้เอาใว้ช่วงสงกรานต์สิครับ พี่ณรงค์จะลงมากราบหลวงพ่ออยู่นะครับ ขอแนะนำครับผม ;D ;D
อย่าประมาท อย่าขาดสติ
มีคนเห็น หรือไม่ เป็นไรเล่า
จักเลือกเอา ความดี ที่สร้างสรรค์
มีใครเห็น หรือไม่ ไม่สำคัญ
ใจเรานั้น รู้ว่าดี เท่านี้พอ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 02, 2013, 06:24:59 pm »

Facebook Comments