ผู้เขียน หัวข้อ: ปฏิหารย์ พระเครื่องหลวงพ่อกวย  (อ่าน 4726 ครั้ง)

ออฟไลน์ โก้ จีนสาตร์

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 1
  • -Receive: 6
  • พลังน้ำใจ 7
  • อยากคุยกันติดต่อได้ที่เบอร์ 081-5552409 (โก้ครับ)
ปฏิหารย์ พระเครื่องหลวงพ่อกวย
« เมื่อ: มีนาคม 26, 2009, 10:04:29 am »
 ::)ผมมีรูปถ่ายหลวงพ่อ และพระหลวงพ่อรูประฆังครอบ ตอนนั้นผมได้แขวนพระหลวงพ่อไปเรียน แล้วผมเกิดทำพระหลวงพ่อหาย ผมไม่รู้ว่าทำหายตอนไหน ผมได้อธิฐานว่าถ้าหากผมยัง มีบุญพอที่ยังจะสามารถครอบครองพระหลวงพ่อได้ขอให้ผมหาเจอ ปรากฎว่าผมหาเจอจริงๆครับ และอีกเรื่องหนึ่ง ผมมีไม่มีรูปถ่ายหลวงพ่อจึ่งได้ตัดรูปหลวงพ่อมาใส่กรอบไว้และผมได้อธิฐานให้บุญบารมีหลวงพ่อาสถิตที่รูปนี้ปรากฎว่าอยู่ดีๆเกิดแสงสว่างที่รูปหลวงพ่อครับ ตอนนี้แสงสว่างนั้นยีงไม่หายเลยครับ เป็นประสบการณ์ของผมเอง ตอนนี้ผมได้พระสีวลีของท่านมาหนึ่งองค์เก่ามากผมกะจะเก็บไว้ใส่กรอบทอง.. ;D
"ศิษย์เปรียบได้เท่ากับลูก อาจารย์เปรียบได้เท่ากับพ่อแม่ กูอนุญาตให้พวกมึงไปฆ่าศิษย์กูไม่ได้ แต่ถ้าวันใดมันไม่นับถือกูแล้ว หลงลืมกูแล้ว มันต้องตาย
"
นี้คือคำพูดของหลงพ่อกวย

ออฟไลน์ Laansid

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
Re: ปฏิหารย์ พระเครื่องหลวงพ่อกวย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 26, 2009, 11:13:41 am »
ยินดีต้อนรับคับ  :)

ออฟไลน์ tumppstar

• สมาชิก
  • Thank You
Re: ปฏิหารย์ พระเครื่องหลวงพ่อกวย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 09, 2009, 03:08:03 pm »
ยินดีด้วยครับ

ออฟไลน์ taipaty4553

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2009, 11:45:10 am »
ยินดีและดีใจด้วยครับ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2009, 11:45:10 am »

Facebook Comments