ผู้เขียน หัวข้อ: วัดโฆษิตารามเปิดให้จองวัตถุมงคล  (อ่าน 6911 ครั้ง)

ออฟไลน์ hualum

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • ลูกประดู่
วัดโฆษิตารามเปิดให้จองวัตถุมงคล
« เมื่อ: มีนาคม 25, 2013, 11:02:01 pm »
ก่อนงานทำบุญครบรอบวันมรณะหลวงพ่อกวย เปิดให้จองวัตถุมงคลหลายรายการ พิธีปลุกเษกวันที่6 เม.ย.56 โทรสอบถามโดยตรงที่วัดเลยครับ
เหรียญหลังยันต์ หลังหนุมาน รุ่นนี้สวยมาก คมชัดต้องไปดูเองครับ เดี๋ยววันหลังจะเอาโบชัวร์มาลงให้ดูครับ

ออฟไลน์ โก้ จีนสาตร์

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 1
  • -Receive: 6
  • พลังน้ำใจ 7
  • อยากคุยกันติดต่อได้ที่เบอร์ 081-5552409 (โก้ครับ)
Re: วัดโฆษิตารามเปิดให้จองวัตถุมงคล
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 02, 2013, 10:12:47 am »
 :o :o :o
รับทราบครับ
"ศิษย์เปรียบได้เท่ากับลูก อาจารย์เปรียบได้เท่ากับพ่อแม่ กูอนุญาตให้พวกมึงไปฆ่าศิษย์กูไม่ได้ แต่ถ้าวันใดมันไม่นับถือกูแล้ว หลงลืมกูแล้ว มันต้องตาย
"
นี้คือคำพูดของหลงพ่อกวย

ออฟไลน์ hualum

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • ลูกประดู่
Re: วัดโฆษิตารามเปิดให้จองวัตถุมงคล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 06, 2013, 07:56:34 pm »
12 เมษายนนี้ ไม่ทราบใครไปวัดหลวงพ่อกวยบ้างครับ ผมว่าผมจะไปนะครับ

ออฟไลน์ pakakorn

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
  • -Receive: 3
  • พลังน้ำใจ 3
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 07, 2013, 09:34:59 am »
มีรูปถ่ายด้วยหรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ pakasit

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 4
  • พลังน้ำใจ 4
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 13, 2013, 10:19:07 am »
ไม่ได้ไปครับตรงอยู่เวรพอดีเลยทุกปีต้องไปแต่ผมไปก่อนแล้วเมื่อวันที่23มีนาครับได้จองวัตถุมงคลของหลวงพ่อ ล็อกเก็ต เหรียญหลังหนุมานเนื้ออาปาก้า และ เหรียญทองแดงหลังยันต์ครับยังไม่ได้รับของครับ ในวันเดียวกันก็ไปกราบหลวงพ่อเฒ่าวัดค้างคาวด้วยครับเหมากล้วยมาให้บริวานหลวงพ่อตลอดลูกหลานของพี่หอยอิ่มบุญมากเลยครับ(ปกาศิต ทองศิริ) ;D ;D ;D ;D ;D

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 13, 2013, 10:19:07 am »

Facebook Comments