ผู้เขียน หัวข้อ: ใครได้สายสิณในพิธีไหว้ครู หลวงพ่อวันนี้ได้ของดีไปบูชาครับ  (อ่าน 8606 ครั้ง)

ออฟไลน์ Put_set.

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
ดีจริงๆครับสายสิณในพิธีของหลวงพ่อกวย
ผมมีสายสิณในพิธีพุทธาพิเษกเมื่อวันที่ 6 ที่ผ่านมา ถ้าท่านใดอยากได้บอกนะครับ  ;)

ขอแบ่งได้ไหมครับบบ  ;D ;D ;D

ต้องเป็นหลังสงกรานต์นะ เดี๋ยวส่งให้ครับ ทิ้งที่อยู่ไว้ทาง PM

"นะตันโต นะโมตันติ ตันติตันโต นะโมตันตัน"

ออฟไลน์ leanghaha

• *
  • Thank You
ดีจริงๆครับสายสิณในพิธีของหลวงพ่อกวย
ผมมีสายสิณในพิธีพุทธาพิเษกเมื่อวันที่ 6 ที่ผ่านมา ถ้าท่านใดอยากได้บอกนะครับ  ;)

ต้องเป็นหลังสงกรานต์นะ เดี๋ยวส่งให้ครับ ทิ้งที่อยู่ไว้ทาง PM

ได้ครับ เอาตามสะดวกเลยครับผม PM ที่อยู่ไปแล้ว

ว่าแต่ในรูปนี่สายสิจญ์วันที่ 6 หมดเลยหรอครับ เยอะมากกกก  :D :D :D

ขอบคุณครับ

• *
  • Thank You

ได้ครับ เอาตามสะดวกเลยครับผม PM ที่อยู่ไปแล้ว

ว่าแต่ในรูปนี่สายสิจญ์วันที่ 6 หมดเลยหรอครับ เยอะมากกกก  :D :D :D

ขอบคุณครับ

ที่เห็นในรูปของจากในพิธีวันที่ 6 ทั้งหมดครับ ได้มาพอสมควร เลยว่าจะแบ่งให้คนที่ศรัทธาหลวงพ่อจริงๆได้มีไว้บูชากัน แบ่งให้ถึงวันไปรษณีย์เปิดทำการนะครับจะส่งให้ทันที ใครที่อยากได้ขอเข้ามาได้ครับ น่าจะได้ซักสิบคนแบ่งๆกันไป ส่วนของวันไหว้ครูผมเหลืออยู่คืบเดียวพอได้ผูกข้อมือลูกสาว ศรัทธาหลวงพ่อด้วยใจจริงๆ รับรองมีประสบการณ์อะไรดีๆแน่นอนครับ
"นะตันโต นะโมตันติ ตันติตันโต นะโมตันตัน"

ออฟไลน์ pkasidej

• *
  • Thank You
รบกวนขอบารมีหลวงพ่อด้วยครับ /ขอบคุณมากครับ

• *
  • Thank You
ท่านที่ต้องการรับสายสิณในงานพิธีพุทธาภิเษกเมื่อวันที่ 6 ที่ผ่านมา

ให้ทิ้ง ชื่อ ที่อยู่ ไว้ใน PM ผมนะครับ แล้วผมจะส่งวันที่ 17 วันเดียว

จำกัด 10 คนครับ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments