ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความกรุณา อยากได้พระหลวงพ่อกวยแท้ๆ สักองค์ หาได้ที่ไหนครับ  (อ่าน 4880 ครั้ง)

ออฟไลน์ tanalert

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 1
  • จิติ มานิ ตัสมิง มานะ นะชาลีติ
ผมศิษย์รุ่นใหม่ ได้อ่านและศึกษาประวัติของหลวงพ่อแล้วเกิดศรัทธามาก  อยากได้พระหลวงพ่อกวยแท้ๆ สักองค์ครับ จะหาได้ที่ไหนครับ (ที่ราคาไม่สูงมากนัก) คือขอให้ทันหลวงพ่อปลุกเสกครับ ไม่ต้องเป็นรุ่นดังก็ได้ครับ

ออฟไลน์ Phoenix

• *
  • Thank You
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0

ออฟไลน์ Golduckzuzi

• *
  • Thank You
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
Re: ขอความกรุณา อยากได้พระหลวงพ่อกวย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2015, 11:31:48 am »
ศรัทธามันอยู่ที่ใจ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Re: ขอความกรุณา อยากได้พระหลวงพ่อกวย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2015, 11:31:48 am »

Facebook Comments