ผู้เขียน หัวข้อ: พระสีวลีองค์จ้อย องค์นี้มีออปชั่นพ  (อ่าน 3313 ครั้ง)

ออฟไลน์ EAKLAMPHUN

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 2
  • พลังน้ำใจ 2
  • คล้องเหรียญหนุมาน พุทธคุณเยี่ยมยอดครับ
พระสีวลี หลวงพ่อกวย วัดโฆสิตาราม จ.ชัยนาท เด่นด้านโชคลาภ คนที่ใช้อยู่จะรู้ดีครับ องค์นี้มีออปชั่นพิเศษ มีเกศากับจีวรครับ
คล้องพระหลวงพ่อกวย ที่แท้ๆครับ คาถาหลวงพ่อลงแล้วลงเลยพุทธคุณไม่มีเสื่อม พระแท้ไว้ก่อนครับ ประสบการณ์ พุทธคุุณเกินล้านเปอร์เซ็นแน่นนอน

ออฟไลน์ Prakongsup

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 38
  • -Receive: 5
  • พลังน้ำใจ 5
Re: พระสีวลีองค์จ้อย องค์นี้มีออปชั่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2014, 11:29:04 am »
สวยครับ ชื่นชมครับ ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ

ออฟไลน์ EAKLAMPHUN

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 2
  • พลังน้ำใจ 2
  • คล้องเหรียญหนุมาน พุทธคุณเยี่ยมยอดครับ
Re: พระสีวลีองค์จ้อย องค์นี้มีออปชั่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 07, 2014, 03:06:11 am »
ขอบคุณมากๆครับ คุณ Prakongsup  ;)
คล้องพระหลวงพ่อกวย ที่แท้ๆครับ คาถาหลวงพ่อลงแล้วลงเลยพุทธคุณไม่มีเสื่อม พระแท้ไว้ก่อนครับ ประสบการณ์ พุทธคุุณเกินล้านเปอร์เซ็นแน่นนอน

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 07, 2014, 03:06:11 am »

Facebook Comments