ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยดูกันครับ  (อ่าน 1149 ครั้ง)

ออฟไลน์ anusorn.watta

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 1
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 1
ช่วยดูกันครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2014, 09:47:09 pm »
  • Publish
  • สวัสดีทุกท่านครับสมาชิกใหม่ครับ รบกวนดูเหรียญได้มาสภาพแบบนี้ครับ ช่วยดูให้หน่อยครับว่า เก๊ แท้ ยังไง ถ้าแท้แล้วมีวิธีทำเนื้อองค์พระให้สวยขึ้นได้ใหมครับ จะเลี่ยมไว้ใช้เองครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ บอล อุทัย

• ผู้กองบอล 086-901-2031
    • ผู้ใหญ่บ้าน
    • สมาชิก
    • *
    • Thank You
    • -Given: 75
    • -Receive: 26
    • พลังน้ำใจ 26
    • ชาติชาย นายเรืออากาศ องอาจสามารถ ปกป้องท้องฟ้าไทย
      • ร้านพระเครื่อง "บอล อุทัย"
    Re: ช่วยดูกันครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2014, 10:46:15 pm »
  • Publish
  • แท้ครับผม ยินดีด้วยครับ

ทำให้สวยขึ้นยากครับผม ปล่อยตามธรรมชาติดีกว่าครับ

รุ่นนี้เลี่ยสห้อยได้สบายใจครับ ประสบการณ์มาก ลองหาอ่านดูในกระดานเรื่องเล่าประสบการณ์นะครับ

Follow members gave a thank to your post:

ออฟไลน์ anusorn.watta

• สมาชิกใหม่
    • *
    • Thank You
    • -Given: 1
    • -Receive: 1
    • พลังน้ำใจ 1
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2014, 03:22:46 pm »
  • Publish
  • แท้ครับผม ยินดีด้วยครับ

ทำให้สวยขึ้นยากครับผม ปล่อยตามธรรมชาติดีกว่าครับ

รุ่นนี้เลี่ยสห้อยได้สบายใจครับ ประสบการณ์มาก ลองหาอ่านดูในกระดานเรื่องเล่าประสบการณ์นะครับ
    ขอบคุณมากๆครับบบบบ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2014, 03:22:46 pm »

Facebook Comments