ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามผู้รู้เรื่องพระสมเด็จแหวก  (อ่าน 938 ครั้ง)

ออฟไลน์ nuttasin

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
ขอสอบถามผู้รู้เรื่องพระสมเด็จแหวก
« เมื่อ: เมษายน 11, 2014, 08:56:01 pm »
คือผมได้สมเด็จแหวกม่านมา แต่เป็นสมเด็จแหวกม่านด้านหลังเป็นรูปเหมือนหลวงพ่อกวย ผมจึงอยากสอบถามว่า พระรุ่นนี้หลวงพ่อกวยจำทำขึ้นหรือไม่ ถ้าใช่ประมาณปีไหน   ขอบพระคุณครับ (มือใหม่ครับกำลังหาประสบการณ์ ผมแนบไฟล์ไปไม่ได้ครับไฟล์ใหญ่ขอโทษด้วยครับเด๋วผมจะแนบให้ดูภายหลัง(ขอหาวิธีก่อน)

ออฟไลน์ ทองดี

• อะปะจะคะ
  • สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 2
  • พลังน้ำใจ 2
Re: ขอสอบถามผู้รู้เรื่องพระสมเด็จแหว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 17, 2014, 08:57:45 pm »
ที่ทันหลวงพ่อท่านสร้างและเสกแบบนี้ไม่มีครับมีแต่ย้อนยุคครับ
ต้องชมภาพครับ
"ภูมิใจที่ได้เป็นศิษย์หลวงพ่อกวย"

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Re: ขอสอบถามผู้รู้เรื่องพระสมเด็จแหว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 17, 2014, 08:57:45 pm »

Facebook Comments