ผู้เขียน หัวข้อ: กราบหลวงพ่อกวยผู้มีเมตตาต่อศิษย์ท  (อ่าน 5751 ครั้ง)

ออฟไลน์ nori

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 6
  • พลังน้ำใจ 6
กราบหลวงพ่อกวยผู้มีเมตตาต่อศิษย์ท
« เมื่อ: เมษายน 25, 2014, 12:23:24 am »
ไม่ว่าจะเป็นศิษย์เก่าศิษย์ใหม่ ผมรู้ว่าเเต่ละท่านคงได้รับความเมตตาจากหลวงพ่อของเราเสมอมา ประมาณสี่ปีที่ผมตั้งใจกราบขอพรจากท่าน
ชีวิตเปลี่ยนแปลงไปในทางที่ดีขึ้นมากมาย วันนี้พระในฝันของเหล่าบรรดาศิษย์ท่านทุกคน ได้มาโปรดผมให้ได้กราบไหว้ทุกวันทุกคืน กราบหลวงพ่อกวยครับ........กราบ  กราบ   กราบ

Follow members gave a thank to your post:

ออฟไลน์ Prakongsup

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 38
  • -Receive: 5
  • พลังน้ำใจ 5
Re: กราบหลวงพ่อกวยผู้มีเมตตาต่อศิษย์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 25, 2014, 12:39:36 am »
ยินดีด้วยอย่างยิ่งครับ

ออฟไลน์ nori

• สมาชิก
  • Thank You
Re: กราบหลวงพ่อกวยผู้มีเมตตาต่อศิษย์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 25, 2014, 12:07:25 pm »
ขอบคุณมากครับ  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ weerawat26

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 39
  • พลังน้ำใจ 39
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 25, 2014, 12:53:27 pm »
ไม่ว่าจะเป็นศิษย์เก่าศิษย์ใหม่ ผมรู้ว่าเเต่ละท่านคงได้รับความเมตตาจากหลวงพ่อของเราเสมอมา ประมาณสี่ปีที่ผมตั้งใจกราบขอพรจากท่าน
ชีวิตเปลี่ยนแปลงไปในทางที่ดีขึ้นมากมาย วันนี้พระในฝันของเหล่าบรรดาศิษย์ท่านทุกคน ได้มาโปรดผมให้ได้กราบไหว้ทุกวันทุกคืน กราบหลวงพ่อกวยครับ........กราบ  กราบ   กราบ

ยินดีด้วยครับ แอบปลื้มใจแทนครับ

ออฟไลน์ karyud

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 25, 2014, 05:40:45 pm »

ยินดีด้วยครับ สวยครับ พระหลวงพ่อมีเจ้าของ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 25, 2014, 05:40:45 pm »

Facebook Comments