ผู้เขียน หัวข้อ: ผ้ายันต์แบบนี้ออกที่วัดไหนหรอครับ  (อ่าน 1800 ครั้ง)

ออฟไลน์ เอ๊ะ (เนินไผ่)

• กระสุนที่ส่งถึงตัวท่านทุกนัดคือความเมตาจากเรา
  • สมาชิก
  • **
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 1
ผ้ายันต์แบบนี้ออกที่วัดไหนหรอครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2016, 09:02:28 am »
ผ้ายันต์มีสี่ผืนอ่ะครับ
ปากคนหากหวานก็หวานเด็ด   บอระเพ็ดยังไม่มากเท่าปากขม

มีดพล้าว่าคมยังคมไม่มากเหมือนปากคม   รสหวานขมคมไม่มากเหมือนปากคน

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

ผ้ายันต์แบบนี้ออกที่วัดไหนหรอครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2016, 09:02:28 am »

Facebook Comments