ผู้เขียน หัวข้อ: พระสมเด็จ หลังยันต์ ๔ แถว  (อ่าน 2647 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tatum

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
พระสมเด็จ หลังยันต์ ๔ แถว
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2017, 11:19:19 am »
สวัสดีครับ

พระสมเด็จเนื้อผงน้ำมัน หลังยันต์ ๔ แถว
ใช่พระของหลวงพ่อไหมครับ ?
ลองค้นหาในเน็ตดูไม่เจอข้อมูลเลยครับ
(บางท่านบอกว่าออกที่วีด ปี ๑๘ ครับ)

ป.ล. รูปประกอบเอามาจากในเน็ตเพื่อเป็นตัวอย่างเฉย ๆ นะครับ ประเด็นสำคัญคืออยากได้ข้อมูลที่ถูกต้องครับ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

พระสมเด็จ หลังยันต์ ๔ แถว
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2017, 11:19:19 am »

Facebook Comments