ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเกี่ยวกับพระหลวงพ่อกวยรุ่นใ  (อ่าน 2147 ครั้ง)

ออฟไลน์ pom88

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
สอบถามเกี่ยวกับพระหลวงพ่อกวยรุ่นใ
« เมื่อ: ธันวาคม 16, 2017, 01:23:16 pm »
คือผมนับถือท่านมากและอยากได้พระหลวงพ่อกวย วัดโฆษิตราม(บ้านแค)มาบูชา แต่ว่ารุ่นเก่าๆนี่ราคาแพงๆทั้งนั้น เลยอยากได้พระหลวงพ่อกวยรุ่นใหม่ๆและราคาไม่แพงครับ อยากรู้ว่าช่วงปี59-60นี้มีเหรียญหลวงพ่อกวยออกวัดไหนบ้าง ผมจะได้ไปหามาบูชา รบกวนผู้รู้ช่วยตอบด้วยนะครับ ทางเข้ายูฟ่าเบท

ออฟไลน์ Nannette

• sbobet
  • สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
Re: สอบถามเกี่ยวกับพระหลวงพ่อกวยรุ่น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 15, 2018, 04:33:25 pm »
เดี๋ยวจะลองไปสื่บๆ ให้นะครับเป็นรุ่นที่น่าสนใจเลยทีเดียว ผมก็พอจะเคยได้ยินชื่อเสียงมามาก หลวงพ่อกวย วัดโฆ นิ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Re: สอบถามเกี่ยวกับพระหลวงพ่อกวยรุ่น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 15, 2018, 04:33:25 pm »

Facebook Comments