ผู้เขียน หัวข้อ: มาตรฐานพระเครื่อง วัตถุมงคล หลวงพ่อกวย วัดโฆสิตาราม  (อ่าน 17377 ครั้ง)

ออฟไลน์ supap04

• มนต์จินดามณี "นะสิวัง พรหมมามะอะอุ จิตตัง มานิมามา"
  • สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
ขอบคุณมากครับ ผมถือคติ "อย่าโลภ เห็นแก่ของถูก" "ในโลกนี้ ของดีราคาถูกไม่มี มีแต่ ของดี ราคายุติธรรม" และสุดท้าย "เดินตามผู้ใหญ่ หมาไม่กัดครับ
ละความชั่ว ทำความดี ทำจิตใจให้ผ่องใส
จิตตั้งอยู่ในพระนิพพานเป็นอารมย์
ตายเมื่อไร ขอเข้าพระนิพพานเมื่อนั้น

ออฟไลน์ chaiuthai

• *
  • Thank You
ขอคาราวะครับ เขยอุทัย

ออฟไลน์ Yaazoolaa

• *
  • Thank You
Re: มาตรฐานพระเครื่อง วัตถุมงคล หลวงพ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 05, 2014, 11:34:18 am »
น่าสนใจมากๆครับ

ออฟไลน์ phasongern

• *
  • Thank You
Re: มาตรฐานพระเครื่อง วัตถุมงคล หลวงพ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2015, 12:26:58 pm »
รับทราบและเป็นแนวทางในการศึกษาครับ

ออฟไลน์ Rubblestyx

• Rubblestyx
  • *
  • Thank You
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2018, 03:58:46 pm »
ขอร่วมสนทนาด้วยคนครับผม

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2018, 03:58:46 pm »

Facebook Comments