โพลล์

สมเด็จพญาไม้งิ้วดำจารเต็มๆครับ

สมเด็จ
0 (0%)
พญาไม้งิ้วดำ
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 0

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ๆ ดูสมเด็จพญาไม้งิ้วดำครับ  (อ่าน 1257 ครั้ง)

ออฟไลน์ boms

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 1
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
รบกวนพี่ๆ ดูสมเด็จพญาไม้งิ้วดำครับ
« เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2009, 10:20:30 am »
สมเด็จพญาไม้งิ้วดำครับ ช่วยดูหน่อยครับ ว่าใช้ของหลวงพ่อกวยรึเปล่าครับ รอยจารข้างหลังเส้นคมชัดมากและการจารได้นิ่งมากครับ ยันต์ข้างหลังผมลองเปรียบเทียบกับผ้ายันต์ที่หลวงพ่อได้เขียนไว้คลายลายมือหลวงพ่อเลยครับ ผมลองเปรียบเทียบดูในกระทู้เครื่องรางครับ (ความเห็นส่วนตัวนะครับ) ลองพี่ๆช่วยดูอีกที่ครับ และข้อความคิดเห็นด้วยครับ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

รบกวนพี่ๆ ดูสมเด็จพญาไม้งิ้วดำครับ
« เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2009, 10:20:30 am »

Facebook Comments