ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญหลวงพ่อกวย จตุรพิธพรชัย  (อ่าน 2745 ครั้ง)

ออฟไลน์ saksitlew

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 2
  • พลังน้ำใจ 2
Re: เหรียญหลวงพ่อกวย จตุรพิธพรชัย
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 08:23:45 pm »
เหรียญเกล็ดกระดี่ ดีใจด้วยครับคุณโหน่ง ช่วงนี้คุณโหน่ง(เพื่อนผม) นับถือหลวงพ่ออย่างจริงจังการงานค้าขายดี เรื่องส่วนตัวก็กำลังไปได้สวย นี่แหละครับหลวงพ่อกวยของเรา ช่วยลูกศิษย์ท่านเสมอมา ผมแนะนำให้คุณโหน่งนับถือหลวงพ่อ ในที่สุดหลวงพ่อก็ช่วยให้คุณโหน่งกิจการไปได้สวย เหรียญนี้สวยและพุทธคุณหายห่วง ผมได้คุยกับคุณลุงอดีตข้าราชการ ที่เคยมีส่วนร่วมในการจัดสร้างกับท่านเรียน นุ่มดีแล้ว ท่านบอกว่า หลวงปู่สีก็ไปร่วมพิธี และยังนำมาให้หลวงปู่สีปลุกเสกที่ ถ้ำเขาบุนนาคด้วยครับ พระจำนวนหนึ่งน่าจะตกอยู่กับทายาทท่านเรียน นุ่มดี

ออฟไลน์ ACDHON

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
Re: เหรียญหลวงพ่อกวย จตุรพิธพรชัย
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2009, 09:32:30 am »
ขอบคุณครับคุณตึ้งที่กรุณาแบ่งเหรียญนี้ให้บูชา ขอบารมีหลวงพ่อกวยดลบันดาลให้ศิษย์หลวงพ่อกวยทุกท่านประสบความสำเร็จและเจริญรุ่งเรื่องทุกด้านครับ

ออฟไลน์ suchanin

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2009, 09:51:21 am »
รบกวนช่วยบอกด้วยครับว่า ผมจะลงภาพเหรียญหลวงพ่อกวยได้อย่างไร

ออฟไลน์ ACDHON

• *
  • Thank You
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2009, 09:57:22 am »
ลงภาพไม่ยากหรอกครับมองที่ด้านซ้ายของของกรอบจะมีคำว่าตัวเลือกเพิ่มเติม ก็สามารถเพิ่มภาพได้แล้วครับ ไม่ยากเลยลองทำดูนะครับ

ออฟไลน์ candyman

• *
  • Thank You
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2009, 11:00:05 am »
เหรียญสวยมากจริงๆครับ น่าอิจฉา...ครับ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2009, 11:00:05 am »

Facebook Comments