ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญหลังหนุมาน ทำให้ชีวิตรุ่งโรจน์  (อ่าน 5457 ครั้ง)

ออฟไลน์ nick

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 1
ผมเป็นคนเดิมบาง สุพรรณครับ นักถือหลวงพ่อมาก พระหลวงพ่อองค์แรกที่ผมมี คือ เหรียญหลังหนุมาน ครับ ได้มาจากตาผมครับ แปหาหลวงพ่อบ่อยสมัยก่อน ผมห้องไม่เคยขาดคอเลยครับ...ชีวิตผมดีขึ้นหลายด้านทั้งหน้าที่การงาน เรื่องเงิน เจ้านายเมตตา...........ตอนผมเรียนช่างกลอยู่ที่กรุงเทพ  ไม่ว่ามีไรก็แคล้วคลาดปลอดภัยตลอด  ตอนนี้ผมได้มาทำงานอยู่ที่เมือง ดูไบ ประเทศ สหรัสอาหรับเอมิเรต........หลวงพ่อก็ตามมาคุ้มครองที่นี้ด้วยครับไปทำงานกับผมทุกวัน   :Dเชื่ว่าคงเป็นเพราะบารมีหลวงพ่อที่ทำให้เป็นแบบนี้ครับ กะว่าจะหาเหียญรุ่นนี้อีกสัก 3-4 เหรียญ ไม่รู้จะหาได้หรือป่าว

...นิค สุพรรณ

ออฟไลน์ Laansid

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
Re: เหรียญหลังหนุมาน ทำให้ชีวิตรุ่งโรจน์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2009, 12:13:53 am »
หาได้แน่คับ แต่ราคาอาจจะสูงหน่อย
อ้อ แล้วก็ระวังของปลอมด้วยนะครับ ใกล้เคียงขึ้นทุกทีแล้ว

ออฟไลน์ wattana

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 4
  • พลังน้ำใจ 4
  • หลวงปู่สุขและหลวงพ่อกวย
Re: เหรียญหลังหนุมาน ทำให้ชีวิตรุ่งโรจน์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2009, 06:03:41 pm »
ดีใจด้วยครับ  หลวงพ่อเมตตาศิษย์ที่คิดดี  ทำดีทุกคน  เหรียญหลวงพ่อต้องถามร้านพี่ๆข้างล่างดูครับ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2009, 06:03:41 pm »

Facebook Comments