ผู้เขียน หัวข้อ: !! ชั่วโมงนี้ ท่านคล้องบูชารุ่นไหนครับ !!  (อ่าน 48978 ครั้ง)

ออฟไลน์ โก้ จีนสาตร์

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 1
  • -Receive: 6
  • พลังน้ำใจ 7
  • อยากคุยกันติดต่อได้ที่เบอร์ 081-5552409 (โก้ครับ)
Re: !! ชั่วโมงนี้ ท่านคล้องบูชารุ่นไหนครับ !!
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มีนาคม 17, 2012, 02:11:07 pm »
ยอดเยี่ยมทั้งนั้นเลยครับ สำหรับผม ชั่วโมงนี้คล้องชุดนี้ครับ คล้อง 3 องค์ไม่สะใจ คล้อง 5 องค์ไปเลยครับ แหะ ๆ   ;D
แหม!พี่ 5 องค์ แล้วองค์กลางทมี่เป็นหัวแหวนอ่ะ (ไม่แน่ใจ) เป็นส่วนหนึ่งของสร้อยไปแล้วเหรอครับ 5555+
"ศิษย์เปรียบได้เท่ากับลูก อาจารย์เปรียบได้เท่ากับพ่อแม่ กูอนุญาตให้พวกมึงไปฆ่าศิษย์กูไม่ได้ แต่ถ้าวันใดมันไม่นับถือกูแล้ว หลงลืมกูแล้ว มันต้องตาย
"
นี้คือคำพูดของหลงพ่อกวย

ออฟไลน์ โก้ จีนสาตร์

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 1
  • -Receive: 6
  • พลังน้ำใจ 7
  • อยากคุยกันติดต่อได้ที่เบอร์ 081-5552409 (โก้ครับ)
Re: !! ชั่วโมงนี้ ท่านคล้องบูชารุ่นไหนครับ !!
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มีนาคม 17, 2012, 02:15:16 pm »
องค์ไหนครับ รอให้ผมนิมนต์อยู่หรือครับ ไหน ๆ  :o

อิอิ ไม่ใช่ๆ  ;D หลวงพ่อโมหายาก อยากได้รูปใบฏีกา จากพี่โอ๋สุดหล่อ ;D ตามจีบมานานแว้วนะครับ

มีนิดเดียวเองครับ ของที่ทันหลวงพ่อโมหายากจริง ๆ ครับ  ;D
รูปใบฎีกา ส่วนตัวผมว่าดูไม่ค่อยยากน่ะ แต่หาตัวเจอยากว่าดู ผมอยากจะทุ่มทุนหาหลวงปู่โต วัดวิหารทอง มาไว้สักองค์ ไม่รู้พ่อจะเอาด้วยป่ะ 555+ (มันก็เป็นเพียงความฝันในตอนนี้)
"ศิษย์เปรียบได้เท่ากับลูก อาจารย์เปรียบได้เท่ากับพ่อแม่ กูอนุญาตให้พวกมึงไปฆ่าศิษย์กูไม่ได้ แต่ถ้าวันใดมันไม่นับถือกูแล้ว หลงลืมกูแล้ว มันต้องตาย
"
นี้คือคำพูดของหลงพ่อกวย

ออฟไลน์ Joker

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มีนาคม 17, 2012, 05:32:10 pm »
ใจนะครับ อยากคล้องให้หมดเลยเท่าที่มี แต่คอท่าจะโก่งแน่ ;D ;D ;D

ออฟไลน์ โอ๋ชัยนาท

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 2
  • สพฺเพสตฺตา อเวรา อพฺพยาปฌฺฌา อนีฆา สุขีอตฺตานัง ปริหรันตุ
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: มีนาคม 17, 2012, 10:07:02 pm »
องค์ไหนครับ รอให้ผมนิมนต์อยู่หรือครับ ไหน ๆ  :o

อิอิ ไม่ใช่ๆ  ;D หลวงพ่อโมหายาก อยากได้รูปใบฏีกา จากพี่โอ๋สุดหล่อ ;D ตามจีบมานานแว้วนะครับ

มีนิดเดียวเองครับ ของที่ทันหลวงพ่อโมหายากจริง ๆ ครับ  ;D
รูปใบฎีกา ส่วนตัวผมว่าดูไม่ค่อยยากน่ะ แต่หาตัวเจอยากว่าดู ผมอยากจะทุ่มทุนหาหลวงปู่โต วัดวิหารทอง มาไว้สักองค์ ไม่รู้พ่อจะเอาด้วยป่ะ 555+ (มันก็เป็นเพียงความฝันในตอนนี้)

ถ้าน้องโก้ได้เจอภาพเลี่ยมพาสติกแบบเก่า ๆ ที่มาจากเครื่องปริ๊นท์เลเซอร์รุ่นล่าสุดอาจจะเปลี่ยนใจได้นะครับ ถ้าเจอก็ส่องให้มั่นใจก่อนนะครับ ขอบคุณมากครับ  ;D
"พระสมเด็จแหวกม่าน มีไว้บูชาติดกายจะสุขสมหวังผ่านทุกอุปสรรคอุดมด้วยโภคทรัพย์มหาสมบัติ เมตตามหานิยม แคล้วคลาดจากศาสตราวุธและสิ่งชั่วร้ายทั้งปวง เปลี่ยนศัตรูเป็นมิตร มีอำนาจบารมีสะท้อนกลับใครพูดทำคิดไม่ดีกับเราจะได้กลับไปสนองตนเองทันที ช่วยตัดเวรชะลอกรรมจงกระทำแต่ความดีท่านแลครอบครัวจะมีความสุขตลอดกาล

ออฟไลน์ Joker

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: มีนาคม 17, 2012, 10:58:38 pm »
มาเพ่งดูรูปคุณโอ๋อีกที  อะจึ๋ย  นะโมตันติตั้ง สามองค์   :o :o :o :o :o :o

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: มีนาคม 17, 2012, 10:58:38 pm »

Facebook Comments