ผู้เขียน หัวข้อ: !! ขอบคุณพี่อาวุโสที่นับถือมากครับ !!  (อ่าน 6097 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nawin.p

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
Re: !! ขอบคุณพี่อาวุโสที่นับถือมากครับ !!
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 08:28:28 pm »
ยินดีด้วยครับพี่ ;D

ออฟไลน์ โอ๋ชัยนาท

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 2
  • สพฺเพสตฺตา อเวรา อพฺพยาปฌฺฌา อนีฆา สุขีอตฺตานัง ปริหรันตุ
Re: !! ขอบคุณพี่อาวุโสที่นับถือมากครับ !!
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 08:41:54 pm »
สวยมากนะครับพี่โอ๋ ยินดีด้วยครับพี่  ;D ;D ;D ;D ;D

ขอบคุณครับหมวด ชอบมาก ๆ ครับ  ;D

:D ยินดีกับคุณโอ๋ด้วยครับ..พระสวยครับ..เลี่ยมกรอบทองแล้ว..สวยมากๆ..ๆ..เลยครับ.. :o :o :o :o :o

แหะ ๆ ตั้งใจไว้ก่อนท่านมาโปรดเลยครับ ว่าถ้าท่านมาต้องห่มจีวรขึ้นคอบูชาครับ  ;D

ดีใจด้วยคนครับคุณโอ๋

ขอบคุณครับ เมื่อวันอาทิตย์ไปเที่ยววัดบ้านกร่างมาด้วยครับ เลี้ยงอาหารปลาด้วยเยอะมากๆ  ;D

:-* :-* :-*หลวงพ่อ สาธุ สาธุ  อิจฉาจังกครับ  :-* :-* :-*

ขอบคุณครับ  ;D

ยินดีด้วยครับ2ยินดีแล้วนะครับ... ;D ;D

ถ้า 3 ยินดีพี่หมีต้องส่งพ.มาให้แล้วครับ แหะๆ  ;D

;D ;D ;Dขอแสดงความยินดีด้วยครับ ;D ;D ;D
 ;D ;D ;D ;D ;Dสวยดูง่ายครับ;D ;D ;D ;D ;D

ขอบคุณครับพี่ มีของที่อยากได้จากพี่เยอะมากครับ แหะๆ  ;D

;D ;D ;Dขอแสดงความยินดีด้วยครับ ;D ;D ;D
 ;D ;D ;D ;D ;Dสวยดูง่ายครับ;D ;D ;D ;D ;D

องค์นั้นจองไว้ก่อนนะครับ ไม่ทิ้งแน่ๆ  ;D

ยินดีด้วยครับพี่ ;D

ขอบคุณครับ แหะๆ  ;D
"พระสมเด็จแหวกม่าน มีไว้บูชาติดกายจะสุขสมหวังผ่านทุกอุปสรรคอุดมด้วยโภคทรัพย์มหาสมบัติ เมตตามหานิยม แคล้วคลาดจากศาสตราวุธและสิ่งชั่วร้ายทั้งปวง เปลี่ยนศัตรูเป็นมิตร มีอำนาจบารมีสะท้อนกลับใครพูดทำคิดไม่ดีกับเราจะได้กลับไปสนองตนเองทันที ช่วยตัดเวรชะลอกรรมจงกระทำแต่ความดีท่านแลครอบครัวจะมีความสุขตลอดกาล

ออฟไลน์ สำนักจันทร์

• ที่ปรึกษาเว็บไซต์
  • สมาชิก
  • *
  • Thank You
  • -Receive: 18
  • พลังน้ำใจ 20
  • สำนักจันทร์ ๐ ๘ ๑ ๔ ๘ ๒ ๔ ๔ ๔ ๘
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 09:46:42 pm »
หาได้แล้วนะพี่โอ๋ สวย ชอบๆ ;D
เข้าชมวัตถุมงคลของ สำนักจันทร์ ได้ที่
    http://sitluangporguay.com/shop/data/store.php?user_id=73
    http://www.thaprachan.com/shop.php?shop_id=2282

ออฟไลน์ โอ๋ชัยนาท

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 2
  • สพฺเพสตฺตา อเวรา อพฺพยาปฌฺฌา อนีฆา สุขีอตฺตานัง ปริหรันตุ
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 09:48:13 pm »
หาได้แล้วนะพี่โอ๋ สวย ชอบๆ ;D
ต้องขอบคุณท่านเจ้าสำนักด้วยแหล่ะครับ แหะๆ   ;D :-*
"พระสมเด็จแหวกม่าน มีไว้บูชาติดกายจะสุขสมหวังผ่านทุกอุปสรรคอุดมด้วยโภคทรัพย์มหาสมบัติ เมตตามหานิยม แคล้วคลาดจากศาสตราวุธและสิ่งชั่วร้ายทั้งปวง เปลี่ยนศัตรูเป็นมิตร มีอำนาจบารมีสะท้อนกลับใครพูดทำคิดไม่ดีกับเราจะได้กลับไปสนองตนเองทันที ช่วยตัดเวรชะลอกรรมจงกระทำแต่ความดีท่านแลครอบครัวจะมีความสุขตลอดกาล

ออฟไลน์ kob-pawai

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2008, 01:50:06 pm »
ยินดีด้วยคนครับ พิมพ์ในฝันรอท่านมาโปรดเหมือนกันครับ สาธุ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2008, 01:50:06 pm »

Facebook Comments