ผู้เขียน หัวข้อ: !! ขอบคุณพี่อาวุโสที่นับถือมากครับ !!  (อ่าน 6093 ครั้ง)

ออฟไลน์ โอ๋ชัยนาท

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 2
  • สพฺเพสตฺตา อเวรา อพฺพยาปฌฺฌา อนีฆา สุขีอตฺตานัง ปริหรันตุ
Re: !! ขอบคุณพี่อาวุโสที่นับถือมากครับ !!
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 08:01:16 am »
คุณโอ๋ บ้านอยู่ไกลจากวัดหลวงพ่อเชื้อไหมครับ ;D

วัดหลวงพ่อโม  100 เมตร
วัดหลวงพ่อเชื้อ 700 เมตร ครับป๋า  ;D
"พระสมเด็จแหวกม่าน มีไว้บูชาติดกายจะสุขสมหวังผ่านทุกอุปสรรคอุดมด้วยโภคทรัพย์มหาสมบัติ เมตตามหานิยม แคล้วคลาดจากศาสตราวุธและสิ่งชั่วร้ายทั้งปวง เปลี่ยนศัตรูเป็นมิตร มีอำนาจบารมีสะท้อนกลับใครพูดทำคิดไม่ดีกับเราจะได้กลับไปสนองตนเองทันที ช่วยตัดเวรชะลอกรรมจงกระทำแต่ความดีท่านแลครอบครัวจะมีความสุขตลอดกาล

ออฟไลน์ โอ๋ชัยนาท

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 2
  • สพฺเพสตฺตา อเวรา อพฺพยาปฌฺฌา อนีฆา สุขีอตฺตานัง ปริหรันตุ
Re: !! ขอบคุณพี่อาวุโสที่นับถือมากครับ !!
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 08:02:32 am »
ที่แท้ก็ของพี่ใหญ่เรานี่เอง..เฮ้อ
อยากได้บ้างจังเลยครับ..

แหะ ๆ พี่เอสมีเยอะแล้ว  ;D :-*

ยินดีด้วยครับ... ;D

ขอบคุณครับ แหะๆ  ;D
"พระสมเด็จแหวกม่าน มีไว้บูชาติดกายจะสุขสมหวังผ่านทุกอุปสรรคอุดมด้วยโภคทรัพย์มหาสมบัติ เมตตามหานิยม แคล้วคลาดจากศาสตราวุธและสิ่งชั่วร้ายทั้งปวง เปลี่ยนศัตรูเป็นมิตร มีอำนาจบารมีสะท้อนกลับใครพูดทำคิดไม่ดีกับเราจะได้กลับไปสนองตนเองทันที ช่วยตัดเวรชะลอกรรมจงกระทำแต่ความดีท่านแลครอบครัวจะมีความสุขตลอดกาล

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 08:02:32 am »

Facebook Comments